Nipe mchongo mkuuUnasimu? Unatumia simu? matumizi yako ya vocha yanazidi au kukaribia 10,000 kwa mwezi? Je umejiuliza ni kiasi gani umeichangia mitandao ya simu? imewahi kukulipa hata sent moja? jibu ni hapana
Je wajua simu yako yaweza kukulipa kuazia pesa ndogo zaid had billions kwa mwezi ? is very simple, Upewe nini tena (Simu yako " JEMBE LAKO" )
Ni PM nikupe mchongo
N.B , Hupewi vocha ukauze, hakuna maswala ya kusema " TUMIA MUDA WAKO WA ZIADA KUINGIZA KIPATO " hupewi bango utembeze ,hupewi mabango usambaze mitandaoni , just n PM nikupe mchongo , kikubwa uwe na simu
< usimwage mchele kwenye kuku wengi>
Unasimu? Unatumia simu? matumizi yako ya vocha yanazidi au kukaribia 10,000 kwa mwezi? Je umejiuliza ni kiasi gani umeichangia mitandao ya simu? imewahi kukulipa hata sent moja? jibu ni hapana
Je wajua simu yako yaweza kukulipa kuazia pesa ndogo zaid had billions kwa mwezi ? is very simple, Upewe nini tena (Simu yako " JEMBE LAKO" )
Ni PM nikupe mchongo
N.B , Hupewi vocha ukauze, hakuna maswala ya kusema " TUMIA MUDA WAKO WA ZIADA KUINGIZA KIPATO " hupewi bango utembeze ,hupewi mabango usambaze mitandaoni , just n PM nikupe mchongo , kikubwa uwe na simu
< usimwage mchele kwenye kuku wengi>
Mambo ya network marketing?Hyo ni zantel na unajiunga na sh 70000 elfu halfu unaanza kutafuta wateja ni biashara za kamishen
aaahh kumbe ni haya ma biashara sijui ya forever living dahh hayana ishu haya
Hayo ni maswala ya Zantel km sikosei, biashara ya mtandao km wafanyavyo makampuni ya GNLD na FOREVER
Hapana , waliokwisha enda watakuja kuwaambia , Hazifanani hata kdgo