FURSA: Natafuta watu tufungue kijiwe

nzalendo

JF-Expert Member
May 26, 2009
7,813
4,328
Nimebakhtisha compressor,machine za kuchomelea (Gas/Umeme) na za rangi. Pia spanner za ku unga unga nimeokoteza.Pia kuna mbao za kutengeneza bench.

Kijiwe tufungue pande zipi?

Karibuni wadahu.
 

ymollel

JF-Expert Member
Aug 23, 2012
3,097
2,226
Nimebakhtisha compressor,machine za kuchomelea (Gas/Umeme) na za rangi.
Pia spanner za ku unga unga nimeokoteza.Pia kuna mbao za kutengeneza bench.
Kijiwe tufungue pande zipi?
Karibuni wadahu.

Kwanza Hongera kwa hiyo hatua, hata kama utakosa milioni basi laki haitakupiga chenga kabisa... Mafanikio mema na upate watu waaminifu.
 

nzalendo

JF-Expert Member
May 26, 2009
7,813
4,328
Kwanza Hongera kwa hiyo hatua, hata kama utakosa milioni basi laki haitakupiga chenga kabisa... Mafanikio mema na upate watu waaminifu.
Shukran kwa dua njema
malaika wa kheri wakufuatilie
:hand:
 

Huntsman

JF-Expert Member
Oct 11, 2012
633
560
Nimebakhtisha compressor,machine za kuchomelea (Gas/Umeme) na za rangi. Pia spanner za ku unga unga nimeokoteza.Pia kuna mbao za kutengeneza bench.

Kijiwe tufungue pande zipi?

Karibuni wadahu.

Hapo fungua kijiwe cha kuziba pancha na kuchomelea vyuma kama una ujuzi kama hauna wenye ujuzi wanaweza kushirikiana na wewe
 

nzalendo

JF-Expert Member
May 26, 2009
7,813
4,328
hapo fungua kijiwe cha kuziba pancha na kuchomelea vyuma kama una ujuzi kama hauna wenye ujuzi wanaweza kushirikiana na wewe
mkuu sina ujuzi wowote ila nina hamu sana na maufundiufundi.
 
1 Reactions
Reply
Top Bottom