Fursa /msaada -Morogoro

Cattigo

Cattigo

Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
35
Points
125
Cattigo

Cattigo

Member
Joined Nov 12, 2016
35 125
Habari za jioni wana Jamii? Ni matumaini yangu kwamba hamjambo na mnaendelea vema na ujenzi wa Taifa hili.

Naingia kwenye mada;

Kama upo morogoro mjini hii ni fursa kwako, nahitaji pesa kiasi cha milioni sita (au pungufu lakini si chini ya 5M) kufikia kesho (10. 09. 2019) saa tisa.

Nitakurudishia ndani ya siku kumi na faida ya milioni mbili juu yake. Sio utani ni issue serious.

Nipigie kwa namba; 0683 370 342

NB: Nimesema Morogoro kwa sababu ndipo nilipo. Ukipiga hakikisha unaweza kusaidia. Nasisitiza tena kuwa ni serious issue, karibu.
Natanguliza shukrani zangu.
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,124
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,124 2,000
Mtafte kiduku lilo au
 
Jembekillo

Jembekillo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
3,887
Points
2,000
Jembekillo

Jembekillo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
3,887 2,000
Dhamana unaweka nini mkuu
 
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2015
Messages
991
Points
1,000
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2015
991 1,000
Kama upo seriously iyo fursa lazima unishirikishe kisha tunafanya pamoja na faida tuna gawana sawa 50/50 ...vinginevyo nenda Bayport ndani ya saa 24 utakuwa umesaidika pia kohonda kuna microfinance kibao kama unakizi vigezo watembelee
 
Cattigo

Cattigo

Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
35
Points
125
Cattigo

Cattigo

Member
Joined Nov 12, 2016
35 125
Kama upo seriously iyo fursa lazima unishirikishe kisha tunafanya pamoja na faida tuna gawana sawa 50/50 ...vinginevyo nenda Bayport ndani ya saa 24 utakuwa umesaidika pia kohonda kuna microfinance kibao kama unakizi vigezo watembelee
Hao bayport masaa 24? Itakuwa late sana. Kihonda kuna microfinance zipi?
 
Fenuchi

Fenuchi

Member
Joined
May 5, 2019
Messages
92
Points
95
Fenuchi

Fenuchi

Member
Joined May 5, 2019
92 95
Habari za jioni wana Jamii? Ni matumaini yangu kwamba hamjambo na mnaendelea vema na ujenzi wa Taifa hili.

Naingia kwenye mada;

Kama upo morogoro mjini hii ni fursa kwako, nahitaji pesa kiasi cha milioni sita (au pungufu lakini si chini ya 5M) kufikia kesho (10. 09. 2019) saa tisa.

Nitakurudishia ndani ya siku kumi na faida ya milioni mbili juu yake. Sio utani ni issue serious.

Nipigie kwa namba; 0683 370 342

NB: Nimesema Morogoro kwa sababu ndipo nilipo. Ukipiga hakikisha unaweza kusaidia. Nasisitiza tena kuwa ni serious issue, karibu.
Natanguliza shukrani zangu.
Kuna mtu atatapeliwa hapa
 
kamituga

kamituga

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2019
Messages
792
Points
1,000
kamituga

kamituga

JF-Expert Member
Joined May 31, 2019
792 1,000
Iyo sio fursa bali ni upigaji yani kiwanja ndio unawambia watu bond acha masihala na pesa saiv ni ngumu.
 

Forum statistics

Threads 1,336,297
Members 512,585
Posts 32,533,780
Top