Furaha yako kubwa hapa duniani ni nini?

Furaha yako kubwa hapa duniani ni nini?

Habari za jioni ndugu.

Nimefikiria sana kuhusu suala la furaha ya kila binadamu hapa duniani ni nini? Nikapata jibu kuwa kila mtu anayo furaha binafsi yake mwenyewe.

Mimi binafsi furaha yangu binafsi napenda sana kusafiri sehemu tofauti japo uwezo unanipiga chenga sana.Pia napenda sana kuona wengine wakiwa na furaha.Huwa nawasaidia wengine kwa cha ziada.

Mfano mimi ni fundi ujenzi nikiona mtu ana choo kibovu au kajumba kachakavu namshauri akibomoe na kumjengea kizuri.Malipo huwa nafikiriwa chochote silalamiki.Sipendi dhulma naichukia sana.Kingine napenda kuonana na viongozi wakuu wa nchi hasa maraisi,mawaziri wakuu na mawaziri lakini sipati nafasi hiyo tate nanee JMK siku nikionana nae nitafurahi Sana.

Wewe mwenzangu furaha yako halisi ni ipi andika chochote lakini kuwa makini.
Ni kuwafikisha kileleni
 
Hili tangazo la biashara yako ya ujenzi limekaa kimkakati sana, ila umesahau kuweka namba ya simu wateja wakutafute.

Haya, kalipie tangazo

Kuna kitu cha muhimu sana anacho huyu kijana nacho nikupenda watu wengine nao wawe na furaha. Hiyo ni zawadi kutoka kwa Mungu...Hongera sana!!!
Kuhusu ujuzi wake wa ujenzi; KAMA ANAWEZA KUJENGA TENA KWA BEI RAFIKI KABISA SASA TATIZO LIKO WAPI?
Aweke namba na mahala alipo, waliomuelewa wamtafute!
 
Mimi furaha yangu ni kukubaliwa na watu Yani napenda Sana kukubalika au kama vile upo katika stage watu wanakutizama Kwa shauku kubwa I really like it but sijajua Hadi sasa ni nini kitafanya watu wanikubali namna hiyo..
njoo frimason huku utakubAlika hadi na kunguru
 
Furaha yangu imebadilika currently, sijui ndo uzee umepiga hodi.....sex was everything ndio kitu ilikua inanipa furaha kuliko kitu chochote sex sex xex .... But now...

Peace of mind
Financial freedom

Ooh haleluyah.......
Uzee is real
ERoni
 
SIKU YA KWANZA NILIPO INGIA MOCHWARI (MORTUARY) NILICHO KIONA NI NGUMU SANA KUELEZEA.

Na Dk.Mohamed Bakari Abdallah Mwampogwa-Tanga.

Kwanza niliona maneno yameandikwa (TULIKUWA KAMA WEWE).

Kuelekea mlango wa kutokea niliona maneno yameandikwa (HIVI KARIBUNI UTAUNGANA NASI).

Mh..! Kwa hakika niliogopa sana kuona miili ya watu ikiwa imelazwa katika sakafu pasipo kufunikwa kitu.

Kulikuwa na maiti zaidi ya hamsini katika meza za kuoshea maiti, mingine ndani ya majokofu.

Kulikuwa na miili ya watu wa jinsia zote. Tukasonga ndani zaidi kuelekea mahali ulipohifadhiwa mwili wa rafiki yetu. Tulipoufikia mhudumu wa mortuary alifunua na ulikuwa haujavishwa nguo na umelazwa juu ya ubao.

Nilimuangalia sana marehemu rafiki yetu akiwa amelala pale utupu, hakuweza hata kufunika utupu wake kwa mikono yake, wala kupinga chochote kile.

Nikajiuliza sana NINI MAANA YA MAISHA?

Kwanini tunatumia nguvu nyingi kutaka kumiliki kila kitu katika Dunia hii na wakati mwingine hata kwa kuwaumiza wengine?

Kwanini tuna kiburi, majivuno na ubinafsi kama tunaimiliki Dunia na pumzi ya uhai wetu?

Kwanini hatuwezi hata kuwasamehe watu wanaotukosea huku tukijihesabia haki kana kwamba sisi ni Malaika?

Kwanini hatuwezi hata kumkumbuka Muumba wa mbingu na nchi tunapokuwa hai?

Niliona Matajiri waliokuwa na Majumba, waliokuwa na Degree na PhD, waliokuwa na Magari ya kifahari, waliokuwa Viongozi majasiri na mashupavu, mafukara na masikini, wanawake wazuri wenye mitindo mbalimbali ya nywele wote wakiwa wamelazwa humo ndani kimyaa kabisa.

Nikajisemea moyoni kumbe maisha sio kitu na ni ya muda tu, cheo ni cha muda, utajiri na heshima vyote ni vya muda tu.

Sijui lini nitaondoka katika Dunia hii na nani watakuja kunizika lakini ninacho shukuru niliona vile nitakavyokuwa siku pumzi yangu itakapoondolewa.

Ninatamani na kutaka kuwa bora zaidi ya jana yangu lakini si katika kushindana na watu au kuchukia watu bali unyenyekevu, kusamehe, kupenda na kujali wengine, kumuabudu Mungu na kumtumikia.

Nitajitahidi kadiri ya uwezo wangu kuwa mwema kwa kuwa maisha niliyonayo ni ya muda na tena kifo hakitazami status ya mtu.

Kila kitu cha ulimwengu huu kitapita ila wema niliowatendea watu utadumu milele, tumkumbuke Mungu tungali na nafasi maana ya kesho hatuyajui.
📌
Ahsanteni
 
Kuna kitu cha muhimu sana anacho huyu kijana nacho nikupenda watu wengine nao wawe na furaha. Hiyo ni zawadi kutoka kwa Mungu...Hongera sana!!!
Kuhusu ujuzi wake wa ujenzi; KAMA ANAWEZA KUJENGA TENA KWA BEI RAFIKI KABISA SASA TATIZO LIKO WAPI?
Aweke namba na mahala alipo, waliomuelewa wamtafute!
Mkuu,
Sijampinga, ndo sababu nimemkumbisha aweke namba ya simu yake
 
1. My Family, My Happiness
Nafurahi sana nikiiona familia yangu ina amani, afya njema na zaidi furaha

2. RoadTrip,
Hua najisikia furaha sana nikiwa na marafiki au ndugu, tunajaza mafuta na kwenda sehemu yoyote far from home, napata experience nyingi, picha za kutosha so funny,
Nataka nijaribu usafiri wa treni miezi ijayo sijawahi kupanda treni lakini nahisi itakua adventure nzuri.
 
SIKU YA KWANZA NILIPO INGIA MOCHWARI (MORTUARY) NILICHO KIONA NI NGUMU SANA KUELEZEA.

Na Dk.Mohamed Bakari Abdallah Mwampogwa-Tanga.

Kwanza niliona maneno yameandikwa (TULIKUWA KAMA WEWE).

Kuelekea mlango wa kutokea niliona maneno yameandikwa (HIVI KARIBUNI UTAUNGANA NASI).

Mh..! Kwa hakika niliogopa sana kuona miili ya watu ikiwa imelazwa katika sakafu pasipo kufunikwa kitu.

Kulikuwa na maiti zaidi ya hamsini katika meza za kuoshea maiti, mingine ndani ya majokofu.

Kulikuwa na miili ya watu wa jinsia zote. Tukasonga ndani zaidi kuelekea mahali ulipohifadhiwa mwili wa rafiki yetu. Tulipoufikia mhudumu wa mortuary alifunua na ulikuwa haujavishwa nguo na umelazwa juu ya ubao.

Nilimuangalia sana marehemu rafiki yetu akiwa amelala pale utupu, hakuweza hata kufunika utupu wake kwa mikono yake, wala kupinga chochote kile.

Nikajiuliza sana NINI MAANA YA MAISHA?

Kwanini tunatumia nguvu nyingi kutaka kumiliki kila kitu katika Dunia hii na wakati mwingine hata kwa kuwaumiza wengine?

Kwanini tuna kiburi, majivuno na ubinafsi kama tunaimiliki Dunia na pumzi ya uhai wetu?

Kwanini hatuwezi hata kuwasamehe watu wanaotukosea huku tukijihesabia haki kana kwamba sisi ni Malaika?

Kwanini hatuwezi hata kumkumbuka Muumba wa mbingu na nchi tunapokuwa hai?

Niliona Matajiri waliokuwa na Majumba, waliokuwa na Degree na PhD, waliokuwa na Magari ya kifahari, waliokuwa Viongozi majasiri na mashupavu, mafukara na masikini, wanawake wazuri wenye mitindo mbalimbali ya nywele wote wakiwa wamelazwa humo ndani kimyaa kabisa.

Nikajisemea moyoni kumbe maisha sio kitu na ni ya muda tu, cheo ni cha muda, utajiri na heshima vyote ni vya muda tu.

Sijui lini nitaondoka katika Dunia hii na nani watakuja kunizika lakini ninacho shukuru niliona vile nitakavyokuwa siku pumzi yangu itakapoondolewa.

Ninatamani na kutaka kuwa bora zaidi ya jana yangu lakini si katika kushindana na watu au kuchukia watu bali unyenyekevu, kusamehe, kupenda na kujali wengine, kumuabudu Mungu na kumtumikia.

Nitajitahidi kadiri ya uwezo wangu kuwa mwema kwa kuwa maisha niliyonayo ni ya muda na tena kifo hakitazami status ya mtu.

Kila kitu cha ulimwengu huu kitapita ila wema niliowatendea watu utadumu milele, tumkumbuke Mungu tungali na nafasi maana ya kesho hatuyajui.
[emoji419]
Ahsanteni
Ukisha mkumbuka huyo Mungu ndio kwamba hutakufa sio?

Au hao waliokufa huko mochwari ni kwamba walikuwa hawamkumbuki huyo Mungu?
 
Nikinywa heineken nne usiku nakuwa na furaha niliyoikosa mchana kutwa.
 
Back
Top Bottom