FUNGUKA funguka:Wadada Wenye Vitovu vikubwa Waaminifu sana kwenye Mahusiano...


zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Nikiwa kwenye Mishe mishe zangu,Gafla nakutana na kundi la vijana 2 na wadada 3,wakijadili uaminifu katika mahusiano,Mchangiaji mmoja akasema wote si Ke Wala Me vicheche tu kasoro wale Wadada wenzetu Wenye VITOVU VIKUBWA wao huwa waaminifu sana...
Hujiamini sana wanapokuwa kwenye Mahusiano,Pia Hawapendi kuruka ruka hyo itawafanya kujulikana kuwa anakitovu kikubwa yeye hudumu na Mmoja....

Je wewe unasemaje?
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,271
Likes
75
Points
145
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,271 75 145
hahaha,JF kuna mambo....mimi wote niliowahi kukutana nao hawana "matochi"...na ni waaminifu tu.....wale mliokutana na matochi,tuambieni
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
Nikiwa kwenye Mishe mishe zangu,Gafla nakutana na kundi la vijana 2 na wadada 3,wakijadili uaminifu katika mahusiano,Mchangiaji mmoja akasema wote si Ke Wala Me vicheche tu kasoro wale Wadada wenzetu Wenye VITOVU VIKUBWA wao huwa waaminifu sana...
Hujiamini sana wanapokuwa kwenye Mahusiano,Pia Hawapendi kuruka ruka hyo itawafanya kujulikana kuwa anakitovu kikubwa yeye hudumu na Mmoja....

Je wewe unasemaje?
ngoja tumuulize Mamndenyi.
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,120
Likes
1,540
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,120 1,540 280
Nikiwa kwenye Mishe mishe zangu,Gafla nakutana na kundi la vijana 2 na wadada 3,wakijadili uaminifu katika mahusiano,Mchangiaji mmoja akasema wote si Ke Wala Me vicheche tu kasoro wale Wadada wenzetu Wenye VITOVU VIKUBWA wao huwa waaminifu sana...
Hujiamini sana wanapokuwa kwenye Mahusiano,Pia Hawapendi kuruka ruka hyo itawafanya kujulikana kuwa anakitovu kikubwa yeye hudumu na Mmoja....

Je wewe unasemaje?
Haijalushi mkuu... mbona kuna watu wana kasoro kibao ila ni vicheche balaa!!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,357
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,357 280
Hata wanaume wenye vibamia waaminifu sana kwenye ndoa
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
28
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 28 0
Ipo siku mwingine atakuja na utafiti wa kusema Wanawake waliokeketwa ni waaminifu zaidi kwenye mahusiano na Pia wanaume wasiotahiliwa ni waaminifu zaidi kwenye mahusiano.

Kwanini? Kushindwa kujiamini au kukwepa aibu ya kushangawa na watu kutokana na maumbile yao.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
28
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 28 0
Hivi kitovu kuwa kikubwa husababishwa na nini?
Ile ni ngiri ya kitovu inayotokana na uhafifu wa kuta za maumbile ya matumbo yao toka wanaumbwa hivyo kupelekea mpenyo kwenye kitovu.
Kitaalam wanasema
''Umbilical hernia''
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
28
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 28 0
Utafiti wako huo una logic kabisa.
Kwa mfano:
1/Ni jambo la kawaida siku hizi kuona wasichana wakitembea huku wakionyesha vitovu wazi kwa ufahari kama ishara ya Urembo au mvuto although kuweka kitovu hadharani sio ustaarabu wa kitabia.

2/Huwezi kukuta msichana mwenye kitovu kikubwa akikiweka wazi hadharani, hii ni ishara kwamba kinaogopesha na hakivutii hivyo inabidi afiche although kuficha kitovu ni ustaarabu wakitabia.
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
79
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 79 145
he he....bamii weeee....
Mbona umesangaa! Ndiyo kusema huna mtandao wa vibamia? Yaani mtandao wako ni mkonowatembo au niaje?
Maanake unazarau bamia!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
Mbona umesangaa! Ndiyo kusema huna mtandao wa vibamia? Yaani mtandao wako ni mkonowatembo au niaje?
Maanake unazarau bamia!
sijadharau shem....mi huwa napenda neno...'bamiyaa'.....
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,120
Likes
1,540
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,120 1,540 280
Ipo siku mwingine atakuja na utafiti wa kusema Wanawake waliokeketwa ni waaminifu zaidi kwenye mahusiano na Pia wanaume wasiotahiliwa ni waaminifu zaidi kwenye mahusiano.

Kwanini? Kushindwa kujiamini au kukwepa aibu ya kushangawa na watu kutokana na maumbile yao.
Si ndo hapo!!!
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,120
Likes
1,540
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,120 1,540 280
Mbona umesangaa! Ndiyo kusema huna mtandao wa vibamia? Yaani mtandao wako ni mkonowatembo au niaje?
Maanake unazarau bamia!
teh teh... yawezekana mtandao wake ni wa MATANGO PORI.....
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
79
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 79 145
teh teh... yawezekana mtandao wake ni wa MATANGO PORI.....
Duuh ! Hivi mna utani na Preta? Sasa hii ya Tango pori hii !
Yaani ungejua tango pori lilivyo aisey!
Linavyotisha! Dooh!
Mpaka mie naona aibu yaani Tango? Tena la porini ? Asavali hata lingekua la mjini ! Nway mwenyewe si yupo?
Hebu tumsubiri aijibu hii .
 
Last edited by a moderator:
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
38
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 38 0
Kweli, so mnaona nyie wenyewe Lara 1 na madame B walivyo waaminifu...
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,605
Likes
3,198
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,605 3,198 280
Ile ni ngiri ya kitovu inayotokana na uhafifu wa kuta za maumbile ya matumbo yao toka wanaumbwa hivyo kupelekea mpenyo kwenye kitovu.
Kitaalam wanasema
''Umbilical hernia''

Duh hii nilikia siifahamu, yaani nakumbuka nikiwa mtoto tulikua na kawaida ya kuwachokoza sana watoto wenye vitovu vikubwa...ukimwona kashangaa shangaa unaenda kukibonyeza...
 

Forum statistics

Threads 1,215,167
Members 463,075
Posts 28,538,293