Fundi wa umeme wa gari - Dodoma

Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
2,261
Points
2,000
Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
2,261 2,000
Wakuu habari za kazi,

Jamaa yangu gari linamsubua baada ya kusafisha / kuosha Injini ya gari. Tatizo ni indicators zinasumbua, mara ziwake mara zisiwake.

Naomba kama kuna fundi mweledi aliyeko Dodoma nisaidiwe namba yake
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
16,682
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
16,682 2,000
Hivi hua mnaosha Engine ya gari ili iweje mkuu?

Usafi mwingine ndio unaletaga majanga kama hayo.
 
Kudasai

Kudasai

Senior Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
119
Points
225
Kudasai

Kudasai

Senior Member
Joined Jan 1, 2016
119 225
Toka Niunguze Alternator yangu kwa sababu ya kuosha engine, nimeacha kabisa hii tabia
Hivi hua mnaosha Engine ya gari ili iweje mkuu?

Usafi mwingine ndio unaletaga majanga kama hayo.
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
22,221
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
22,221 2,000
Wakuu habari za kazi,

Jamaa yangu gari linamsubua baada ya kusafisha / kuosha Injini ya gari. Tatizo ni indicators zinasumbua, mara ziwake mara zisiwake.

Naomba kama kuna fundi mweledi aliyeko Dodoma nisaidiwe namba yake
Gody +255 653 670 667
 

Forum statistics

Threads 1,336,568
Members 512,648
Posts 32,543,691
Top