Fumbo!!!!


Selekta

Selekta

Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
24
Likes
9
Points
5
Selekta

Selekta

Member
Joined Jan 14, 2011
24 9 5
"uhai wangu hulingana na umbo langu, na huo uhai wangu wenyewe hutegemea
uhai wa mtu mwengine" mimi nani?
 
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,081
Likes
238
Points
160
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,081 238 160
Wewe ni kupe
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,540
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,540 280
....Ni Mbu
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
597
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 597 280
kwani mara hii tushakuwa wanafunzi na mafumbo jamani
Ahhh ngoja nirudi msingi nikasome
 

Forum statistics

Threads 1,262,890
Members 485,734
Posts 30,135,190