Fumanizi!!!

Fumanizi!!!

Yaani hapo unafata msemo wa mababu zetu HERI LAWAMA KULIKO FEDHEA. unalianzisha unatoka nduki tu, huyo mama hapo mbele keshakusogezea kanga unachukua unaishia
Tehe tehe teheeeh!! Wanaweza kukuua kabla hujafika mbali.
 
Alipoteza mwelekeo. Rada ilizima akatua KWA boss wake. Nae nackia ypo hoi cku izi. amrudie Mungu wake tu.
 
mwanga huyo angekuwa kafumaniwa na patna wake angeonekana kunako fumanizi hakuna bias.
 
Maskini wee mjomba hapo viungo vyote vimelegea kama karatasi.Utamu wote umekwisha hapo sasa ni full maumivu
 
what if kawekewa madawa na kuibiwa ....
what if itokee kwa kawekewa madawa kaka yako ,baba yako ,dada yako,mama yako au ww
kisha mtu alete hapa uzi.

Ni vema hasa kwenye jukwaa hii tukawa na uhakika na mambo kabla tuja post hapa kama kiburudisho.

Kama kweli unauhakika kafunaniwa akiwanga au na mke wa mtu ni kesi ingine
 
dah! nne aloweka imemsaidia kuficha ofisi. Hiyo ndo tabu ya kupita na ndege kwenye anga za watu bila ya kuomba ruhusa.
 
Fumanizi gani hilo? Mbona anaonekana amestarehe kabisa hata kutetemeka hatetemeki.
 
hii picha ilishaletwa hapa,ni mgonjwa wa akili watu walimpiga mpaka kumuua wakidhania ni mwanga.....baadae ilikuja kugundulikana ni mgonjwa wa akili ana certificates kutoka muhimbili kuonyesha hilo....
 
Mkuu,

Hii habari ilitokea hapa Dar maeneo ya Mbezi Beach - na hata kwenye magazeti iliandikwa sana sema labda mmesahau.

Walisema huyu jamaa ni mwanga alikuwa anatokea sijui wapi huko mikoani alikuwa anarudi ndio akaanguka hapo.

Lakini baadae ikasemekana alikuwa na matatizo ya akili.





Huyu sijui alikamatwa akimega mke wa mtu au alikutwa akiwanga...!!

View attachment 49554
 
Looh amaaah kuna watu wambea!!Cheki hako kajamaa kafupi kenye shati nyeupe kalivo mbelembele ka kamera sjui simu hiyo,kanafurah mwanaume mwenzie kuaibika!

si kaaibika kwa upumbavu wake?
 
Naikumbuka hata mie hii habari.

Pasco kama sikosei au memba fulani hapa aliielezea sana.

Walimuua baba wa watu kumbe kujua kujua ni mgonjwa wa akili.

Kama ULISHIRIKI kumpiga huyu Mzee, basi DAMU yake ipo mikononi mwako. RIP Marehemu.

Wote walioshiriki ni WAUWAJI TU na Malipo mtayapata hapahapa duniani. SHAME ON YOU.
 
mwenye nyumba ana zndko kali kakamata mwanga
 
Hili ni tatizo la kiufundi au kapita anga maji mazito....
 
Huyu jamaa hakuwa mwanga wala kufumaniwa ni mgonjwa wa akili ni fundi wa cherehani tena alikuwa maeneo ya jirani na nyumbani ila watu wenye mawazo finyu na kuangalia upande mmoja walimdhulumu maisha yake. Lord forgive them for they know not what they do. Pumzika kwa amani kaka. Ndio Bongo yetu roho haina thamani.
 
Back
Top Bottom