fulana za JF zimeishia wapi?

fulana za JF zimeishia wapi?

Kuna jamaa nilishawahi kumuona mahali fulani amevaa hyo kitu..ht mm naihitaji jmn.
 
Hewaaaa!!! Halafu yale mambo yetu bado tu ngoja sasa tuje tupige goli 2-0

ile bana bado tunajipanga sawasawa......unajua kwa sasa wachezaji wote wapo likizo....tunasubiri msimu ufike tuingie kambini......nakuhakikishia mechi ijayo tunawalaza nunge wallah
 
hi hi.....hata wewe Good Guy kama utaweza kuzitengeneza ila ziwe zenye quality (nadhani utakuwa uliziona zile za mwanzo) sio ziwe zinavutika kama tambara la deki....unakaribishwa.....wasiliana na support@jamiiforums kwa maelekezo zaidi.....:busu
Poa bhana keep ya posted!
 
preta, we zaidi ya kuwa premium member, ni nani humu jukwaani?
 
fulana za nini! Ukishaona mtu kaivaa ndo mwanzo wa kuitana na kuulizana majina. Hazina maana, we leta thread za maana tu jamvini basi.
 
Hii ni safi sana, tujuzeni, then tutatoa advance payment kwa ajili ya maandalizi ya hizo nguo, ni muhimu sana.
 
fulana za nini! Ukishaona mtu kaivaa ndo mwanzo wa kuitana na kuulizana majina. Hazina maana, we leta thread za maana tu jamvini basi.
umeshawasimamisha wangapi waliovaa nguo zenye nembo fulani? Au ww ulishawahi kuulizwa. After all u r a drop in a sea, meen!
 
Mie niko Maswa na nilikuja Dar nikaonana na Maxe akanipa pamoja na ya Mke wangu ni nzuri sana hasa hasa ile ya Dark Blue ni bomba sana
 
wasisahau kutengeneza na maDIRA ya JF nataka ni mnunulie my wife wangu.
 
jaman mi nataman nitupie hiyo tshirt mods mpo wapu tufanyien mpango pliiiz tatizo humu kuna watu eti hawataki kujulikana wao akina nan sa ndo nin unadhan huu ni ulimwengu wa vampire? Bana wee moderators nawaombeni chondechonde tshirt nazitaka mie tena rangi nyeupe na nyeusi ndo ugonjwaa wangu pliiiiz wanakwetu
 
Mimi niliziona kadhaa mahakamani pale Arusha.


Kumbe ulikuwepo siku ile tulipotinga ndani ya mahakamani.
Hata sasa ukizihitaji zipo tu!
Ubovu mmoja members wengi wa mikoani hamna dira ya kuwa wing mmoja kama tulivyo hapa A town!
 
Back
Top Bottom