TAI DUME
JF-Expert Member
- Feb 20, 2014
- 11,392
- 31,461
Hahahaa wanawake hoyee kesho kwa mkapaKesho matukio mengi yanahusu akina mama!! Kwakuwa ni siku yao
Hahahaa wanawake hoyee kesho kwa mkapaKesho matukio mengi yanahusu akina mama!! Kwakuwa ni siku yao
Na za nyongeza mbiliBado dakika 5 mpira uishe
Huu mda ndio wa mateso sana tukiwa na goli mojaTushikilie tu bomba tusiwe kama Yanga
Dah..!!Dakk ya 85 Raja wanakosa penalty
Horoya 1-3 Raja
Bado kama dkk 7, zidisha maombi mpendwaWafanye watafute la pili jamani au muda umeisha?
Ila inatupa jakmoyo jamani khaaaa ila tunaipenda hivyo hivyoSimba tamu kama maini