Elly SasiNimekaa tu hapa nawaza mwamuzi wa kati leo atakuwa ni nani kati ya hawa waamuzi wao wanne;
1. Tatu Malogo
2. Kepha Kayombo
3. Japhet Smart
4. Shomary Lawi
Hii mlitaka wenyewe game zikija mnataka zipelekwe mbele malalamiko ya nini now chezeni mpira wanetu 😀 😀Mechi inapangwa siku mbili baada ya finali ya CAF halafu ingine siku mbili baada ya mechi hii. Si wawa kabisa
Kukiwa na fair play.Kwa SBS hii ya Sowaaa, Adebayo na Rupia Simba anakufa nyingi. Mkono ni machache.
PorojoKukiwa na fair play.
Lakini kwa bodi hii na TFF, wameshahakikishiwa ushindi ndio maana ombi lao la kusogezwa mbele mechi yao limekataliwa.
NAKAZIALolote baya liwakute makolo.
Saa 72 kikanuni na kiafya zinatosha kucheza leoWangepumzika kwanza hawa, mara hii nguvu ya kucheza wamepata wapi.....
Akishaona jinsia Ke.REFA AKIWA FAIR mnyama anapasuka
None of the above. Wamlete yeyote, hata yule wa Mauritania sawa tuNimekaa tu hapa nawaza mwamuzi wa kati leo atakuwa ni nani kati ya hawa waamuzi wao wanne;
1. Tatu Malogo
2. Kepha Kayombo
3. Japhet Smart
4. Shomary Lawi
Jinsia Me. Tafuta jingine mkuu.Akishaona jinsia Ke.
Jua refa familia