From my files: Mbwembwe, raha na manjonjo ya kitandani

From my files: Mbwembwe, raha na manjonjo ya kitandani

Kwi kwi kwi kwi LoL! Nataka kupata Darasa la kumtusi mtu LoL!
Hujatukanaga au kutukanana BAK? kuna uhondo fulani unaupata hadi ukikaa peke yako ukirecall unabaki unacheka tu
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Jaribio litakua balaa maana na mie nikishisha dictionary hapo yiih. Sema siwezi kutukana ndo shida [emoji52]
Siamini kama kweli Mzigua90 hujawahi kutukana / kutukqnana kunako mtanange
 
Siku hizi mpk najishangaa nimekuwa mwepesi sana sitaki kuweka vitu rohoni kabisa yaani tumeparuana lkn mimi ndo nilipiga goti kuomba mechi na ilichezwa kweli si ya kitoto baada ya hapo nikacheza na mziki mwenyewe tukapiga story fresh aiseeee
Imekaa sawa sawia sana hii
 
Siku hizi mpk najishangaa nimekuwa mwepesi sana sitaki kuweka vitu rohoni kabisa yaani tumeparuana lkn mimi ndo nilipiga goti kuomba mechi na ilichezwa kweli si ya kitoto baada ya hapo nikacheza na mziki mwenyewe tukapiga story fresh aiseeee
Safi sana. Wachache wapo kama wewe
 
Back
Top Bottom