Fremu inapangishwa Tandale Dar es salaam, wahi usikose

Fremu inapangishwa Tandale Dar es salaam, wahi usikose

Khaleed Shaban

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Posts
399
Reaction score
58
Habari zenu wakuu,

Fremu inapangishwa ipo maeneo ya tandale chama
Fremu ni kubwa na sehemu ilipo fremu kumechangamka sana kwa sababu ipo karibu na kituo cha mabasi na pembezoni kuna kituo cha madereva wa bodaboda
Kisimu changu kimeshindwa kuapload picha ili muweze kuiona
Kodi ni shilingi 50000/= kwa mwezi
Karibu ufanye biashara

Unaweza ukani pm au piga simu namba 0714354603
 
Weka picha tafadhali itakuwa vizuri zaidi
 
Hembu tueleze kwanza hiyo fremu ni yako au wewe Dalali.
Ni kimaanisha ni yako ni kwamba wewe ndio mmiliki wa hiyo frame?

Maana niliwahi kufanya bishara kichaa ya kuchukua frem kwa style hii ndani ya mwaka nilijuta.
Yaani mtu anakuwa ni yeye ambae frem ilimshinda kwa biashara kuwa ngum kisha anakupangisha,na akiona biashara yako inaenda vizuri wakati wa kurenew mkataba anakuambii basi tena naitaka mwenyewe,baada ya muda ukienda unakuta anafungua biashara kama yako.Wakati wewe ulitumie pesa nyingi kujiimarisha na hata matunda ya faida hujaanza kuyaona.

Mnaochukua frem muwe makini sana,nime experience hiki kitu,na mengine ni mtu kukurupuka na mikodi ya ajabu ajabu kila muda.

Sasa mleta uzi weka wazi hili,ili watu wajitambue,maana huu mchezo kwa Dar sasa umeshamiri sana.
 
Back
Top Bottom