Freeman Mbowe na dk. Slaa ni viongozi waongo sana

Freeman Mbowe na dk. Slaa ni viongozi waongo sana

Dah! Huwa najiuliza hivi Chadema ni chama cha siasa au ni dini!! Maana watu hawataki kabisa kikosolewe.
 
Wakosolewe hata kama hawastahili kukosolewa? Mbona wanachadema wengi tu hapa wanaandika kukosoa mambo mbali mbali na mimi nikiwa mmojawapo!?

kwa maslai ya chadema mue mnakubali wakosolewe,mbona JK anakosolewa
 
Editoria-12Dec2014.jpg
 
.... Sijaona Point, Kwani Hao Waliotoka Ccm Hawana Haki Ya Kugombea?
 
...... Ni Mwongo Kama Muhongo? Mwongo Kama Kikwete Aliyewadanganya Watanzania Eti Atawaletea Maisha Bora..!
 
assadsyria3
Yesterday 01:27
#1 JF Senior Expert Member Array


Join Date : 9th April 2013
Posts : 4,211
Rep Power : 16697
Likes Received548
Likes Given256


[h=2]
icon1.png
Sijapata kuona chama hovyo kama CHADEMA[/h] ASHAKUM SI MATUSI CJAPATA ONA CHAMA HOVYO KAMA HIKI.
UKIIANGALIA CUF AMA NCCR ni vyama upinzani makini

1. Hawalalamiki ovyo
2. Wanafahamu sheria za uchaguzi
3. Hawana press release za kila dakika
4. Havipendi fujo wala maandamano yasio na tija
5. Kuitambua serikli iliopo na kufanya nao kazi
6. Uwepo wa demokrasia ndani ya vyama
7. Matumizi mazuri ya ruzuku
8. Viongozi wake ni wasomi na wenye vision

Kwa uchache ukiwaangalia CHADEMA UTAONA NI CHA HOVYO KABISA.


https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/772323-sijapata-kuona-chama-hovyo-kama-chadema.html
 
BAk hii style ya kupindisha hoja itaizika chadema.kila chadema ikilaumiwa mnarukia Epa au Escrow.badala ya kupangua hoja iliopo.Unataka kuniaminisha kwa kuwa kikwete ni muongo basi ni sahihi mbowe kuwa muongo

Hakuna kiongozi muongo kuliko au kama kikwete kwenye hii dunia.
 
mm ni critical thinker mm sio level yk better go

haaaaaa! assadsyria3 eti naye ni gt!!?? Huwa nakufananisha na nguruwe anaye kula mavi yake aisee, huo u gt unao uongelea nafikiri watakao uona vi vilaza wenzio kama MSALANI Simiyu Yetu faizAFOX'@LIZABONI,RITZ, & CO.maana ndio mnao fanana akili ndio maana kuna msemo ndege wafananao huruka kwa pamoja. Nadhani wewe ni mbumbumbu wa kutupa na wenzio wote ptuuuuuuu!
 
Last edited by a moderator:
Dah! Huwa najiuliza hivi Chadema ni chama cha siasa au ni dini!! Maana watu hawataki kabisa kikosolewe.

unakisia kwenye kipi maana hapa hakuna kukosolewa bali ni majungu tu!
 
Hakuna anayepindisha bhanaaa! Kiukweli tangu CHADEMA ianze kushiriki katika chaguzi mbali mbali nchini kila chaguzi asilimia ya wagombea imeongezeka kwa idadi kubwa pamoja na propaganda chafu za Maintarahamwe kwamba CHADEMA ni chama cha kidini na kikabila, kinataka kuleta umwagaji damu nchini na pia juhudi za kuwabambikizia kesi viongozi wa juu wa CHADEMA. Huyu muanzisha uzi hana cha maana cha kuandika kila siku iendayo kwa Mungu zaidi ya kuwashambulia viongozi wa juu wa CHADEMA kwa nia ya kutaka kuwafanya watu waache mijadala muhimu ya utendaji SIFURI wa Kikwete ambao umesababisha ufisadi wa kutisha nchini na hata Wafadhili kuanza kugoma kutoa pesa zao chungu nzima ili kuwasaidia Watanzania. Fungua macho na masikio ili uweze kuelewa madhumuni ya huyu muanzisha uzi.

BAk hii style ya kupindisha hoja itaizika chadema.kila chadema ikilaumiwa mnarukia Epa au Escrow.badala ya kupangua hoja iliopo.Unataka kuniaminisha kwa kuwa kikwete ni muongo basi ni sahihi mbowe kuwa muongo
 
Wewe wasema lakini ukweli utabaki palepale.
Waweza kujifurahisha kwa maneno yoyote ila ukweli
utakuwa unaonekana. Hongereni chadema
tunawasubiri ikulu 2015
 
Back
Top Bottom