Freeman Mbowe na dk. Slaa ni viongozi waongo sana

Freeman Mbowe na dk. Slaa ni viongozi waongo sana

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Posts
6,909
Reaction score
4,057
KUNA MSEMO USEMAO UKIWA MUONGO USIWE MSAHAULIFU.

Kuna wengine wataona labda siwapendi viongozi la hasha!
Ukiwa kiongozi unapaswa kuzungumza unayoishi.

MH. MBOWE MARA NYINGI AMEDAI UCHAGUZI WA 2014/15 CHADEMA ITAKUA IMEKOMAA KITAASISI NA ITAKUA INAANDAA VIONGOZI WAKE YENYEWE
FACTS/TRUTH METER
Katika uchaguzi serikali CHADEMA imesimamisha wagombea wake waliokimbia CCM baada ya kuchujwa.
MATOKEO

Wengu wamewekewa pingamizi wengine hawakuaga kabla ya kujiunga CHADEMA.Ukiacha kuna mgombea aliwekewa pingamizi hajui kusoma tofauti na kauli ya Mbowe ya kuandaa viongozi.

UDHAIFU

Sasa mh. Mbowe ameandika barua kwa waziri mkuu akilalalamika.What kind of a leader we have.
 
Kuna muongo kama Kikwete aliyedai kwamba pesa za EPA zimerudishwa na hadi hii leo kashindwa kutoa ushahidi wa aina yoyote ile kuonyesha kwamba pesa za EPA zimerudishwa? Ahadi zake chungu nzima kwa mfano kuigeuza Kigoma eti kuwa Dubai ya Afrika!!!! Kuna uongo zaidi ya ari mpya, nguvu mpya na kasi mpya!? Fungua akili yako acha kujifanya zezeta.
 
KUNA MSEMO USEMAO UKIWA MUONGO USIWE MSAHAULIFU.
kuna wengine wataona labda siwapendi viongozi la hasha!!!
ukiwa kiongozi unapaswa kuzungumza unayoishi.
MH MBOWE MARA NYINGI AMEDAI UCHAGUZI WA 2014/15 CHADEMA ITAKUA IMEKOMAA KITAASISI NA ITAKUA INAANDAA VIONGOZI WAKE YENYEWE
FACTS/TRUTH METER
KATIKA uchaguzi serikali chadema imesimamisha wagombea wake waliokimbia ccm baada ya kuchujwa
MATOKEO
WENGI WAMEWEKEWA PINGAMIZI WENGINE HAWAKUAGA KABLA YA KUJIUNGA CHADEMA.
UKIACHA KUNA MGOMBEA ALIWEKEWA PINGAMIZI HAJUI KUSOMA TOFAUTI NA KAULI YAB MBOWE YA KUANDAA VIONGOZI

UDHAIFU
SS MH. MBOWE AMEANDIKA BARUA KWA PM AKILALAMIKA. WHAT KIND OF A LEADER WE HAV?
Haya, wahi elfu 7 ya Mwigulu. Hivi bila CDM na Dr Slaa, hii ajira mungeipata kweli? Kuweni na shukrani basi, hizo pesa za Mwigulu changieni CDM kwa vile imewapatia ajira kwenye mitandao.
 
ss 60% ya wagombea ni matapishi ya ccm na wamewekewa pingamizi mh mbowe jiuzulu uongozi umekushinda acha kupeleka kwa pm
 
BAk hii style ya kupindisha hoja itaizika chadema.kila chadema ikilaumiwa mnarukia Epa au Escrow.badala ya kupangua hoja iliopo.Unataka kuniaminisha kwa kuwa kikwete ni muongo basi ni sahihi mbowe kuwa muongo
 
ss 60% ya wagombea ni matapishi ya ccm na wamewekewa pingamizi mh mbowe jiuzulu uongozi umekushinda acha kupeleka kwa pm
Utumbo huu pia unakuongezea kipato ili walau watoto waende choo, au siyo!
 
Kimenuka ndiyo maana ikajificha nyuma ya ukawa
 
mkuu unaongea kishabiki au unaangalia fact hembu taja point ya uongo hapo kujenga hoja
Kabla hujawalipukia viongozi wa upinzani ambao hata hawana serikali hebu tuambie hao watawala wako wa CCM unaowaabudu wameleta kweli maisha bora kwa kila mtanzania? Hao ndio waongo, anza nao kwanza.
 
Mzee uongo wake umezidi kama anaweza kuchukua mke wa mtu na kusema wake hiyo ni kali kweli.
 
Kabla hujawalipukia viongozi wa upinzani ambao hata hawana serikali hebu tuambie hao watawala wako wa CCM unaowaabudu wameleta kweli maisha bora kwa kila mtanzania? Hao ndio waongo, anza nao kwanza.
Unataka maendeleo gani zaidi ya haya jitambue bana ona hapa ubungo itakavyokuwa.
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    34.8 KB · Views: 255
Kuna muongo kama Kikwete aliyedai kwamba pesa za EPA zimerudishwa na hadi hii leo kashindwa kutoa ushahidi wa aina yoyote ile kuonyesha kwamba pesa za EPA zimerudishwa? Ahadi zake chungu nzima kwa mfano kuigeuza Kigoma eti kuwa Dubai ya Afrika!!!! Kuna uongo zaidi ya ari mpya, nguvu mpya na kasi mpya!? Fungua akili yako acha kujifanya zezeta.

Kwa vile Kikwete ni muongo unataka iwe nchi ya waongo?
 
Haya, wahi elfu 7 ya Mwigulu. Hivi bila CDM na Dr Slaa, hii ajira mungeipata kweli? Kuweni na shukrani basi, hizo pesa za Mwigulu changieni CDM kwa vile imewapatia ajira kwenye mitandao.
Fikra mbovu kabisa mitandao ilikuwepo kabla slaa hajazaliwa.
 
Unataka maendeleo gani zaidi ya haya jitambue bana ona hapa ubungo itakavyokuwa.
Wewe ni mtu wa kuhurumiwa. Kwa hiyo Tanzania nzima unaionea hapo Ubungo? Umeishakwenda na kushuhidia hali halisi ya maisha ya vijijini??!!
 
KUNA MSEMO USEMAO UKIWA MUONGO USIWE MSAHAULIFU.
kuna wengine wataona labda siwapendi viongozi la hasha!!!
ukiwa kiongozi unapaswa kuzungumza unayoishi.
MH MBOWE MARA NYINGI AMEDAI UCHAGUZI WA 2014/15 CHADEMA ITAKUA IMEKOMAA KITAASISI NA ITAKUA INAANDAA VIONGOZI WAKE YENYEWE
FACTS/TRUTH METER
KATIKA uchaguzi serikali chadema imesimamisha wagombea wake waliokimbia ccm baada ya kuchujwa
MATOKEO
WENGI WAMEWEKEWA PINGAMIZI WENGINE HAWAKUAGA KABLA YA KUJIUNGA CHADEMA.
UKIACHA KUNA MGOMBEA ALIWEKEWA PINGAMIZI HAJUI KUSOMA TOFAUTI NA KAULI YAB MBOWE YA KUANDAA VIONGOZI

UDHAIFU
SS MH. MBOWE AMEANDIKA BARUA KWA PM AKILALAMIKA. WHAT KIND OF A LEADER WE HAV?


assadsyria3 Na hao wanaotutawala wanaochota hizo pesa za ESCROW sio waongo ? Wananchi hawana DAWA MAHOSPITALINI; Wanakufa na Magonjwa Madogo Madogo wewe na hao viongozi hao Mnakimbilia nje hata kucheki hayo Macho yenu ili muweze kuhesabu hizo pesa za ESCROW vizuri...

Ndio namba moja kuwaita wengine waongo ili tu muendelee kushibisha hayo matumbo yenu; Nchi wahisani wamegoma kutoa pesa sasa mtafanya nini? mtauza madawa ya kulevya???

Siasa sio hii unayoiongelea JIANDAE kuwa MSAFI sio WIZI...
 
tatizo jf hawajadili uzi wala kujenga hoja ss ni hoja ya nguvu na kumjadili mtoa hoja badali ya hoja
 

assadsyria3 Na hao wanaotutawala wanaochota hizo pesa za ESCROW sio waongo ? Wananchi hawana DAWA MAHOSPITALINI; Wanakufa na Magonjwa Madogo Madogo wewe na hao viongozi hao Mnakimbilia nje hata kucheki hayo Macho yenu ili muweze kuhesabu hizo pesa za ESCROW vizuri...

Ndio namba moja kuwaita wengine waongo ili tu muendelee kushibisha hayo matumbo yenu; Nchi wahisani wamegoma kutoa pesa sasa mtafanya nini? mtauza madawa ya kulevya???

Siasa sio hii unayoiongelea JIANDAE kuwa MSAFI sio WIZI...

mkuu hembu jb uzi kisha tutajadili hoja yako usidivert
 
Fikra mbovu kabisa mitandao ilikuwepo kabla slaa hajazaliwa.
Poor comment! Nisawa, lakini si ajira yenu ilianza mara tu baada ya boss wenu Mwigulu kutangaza rasmi kuwa adui yake mkubwa ni Dr Slaa? Kwani kabla ya hapo mlikuwa na hiyo ajira ya matusi kwa Dr Slaa?
 
Inabidi wachanjwe chale usoni wakipita wajulikane kuwa ni waongo wakubwa.
 
Back
Top Bottom