assadsyria3
JF-Expert Member
- Apr 9, 2013
- 6,909
- 4,057
- Thread starter
- #81
viongozi wabovu always hung'ang'ania madaraka wakati uwezo mdg
haya kakojoe ulale
chadema waizi 2!
KUNA MSEMO USEMAO UKIWA MUONGO USIWE MSAHAULIFU.
Kuna wengine wataona labda siwapendi viongozi la hasha!
Ukiwa kiongozi unapaswa kuzungumza unayoishi.
MH. MBOWE MARA NYINGI AMEDAI UCHAGUZI WA 2014/15 CHADEMA ITAKUA IMEKOMAA KITAASISI NA ITAKUA INAANDAA VIONGOZI WAKE YENYEWE
FACTS/TRUTH METER
Katika uchaguzi serikali CHADEMA imesimamisha wagombea wake waliokimbia CCM baada ya kuchujwa.
MATOKEO
Wengu wamewekewa pingamizi wengine hawakuaga kabla ya kujiunga CHADEMA.Ukiacha kuna mgombea aliwekewa pingamizi hajui kusoma tofauti na kauli ya Mbowe ya kuandaa viongozi.
UDHAIFU
Sasa mh. Mbowe ameandika barua kwa waziri mkuu akilalalamika.What kind of a leader we have.
unakisia kwenye kipi maana hapa hakuna kukosolewa bali ni majungu tu!