Freeman Mbowe na dk. Slaa ni viongozi waongo sana

Freeman Mbowe na dk. Slaa ni viongozi waongo sana

akili ndogo vs akili ndogo. wanamadiliko vs wahafidhina wasomi vs vilaza
 
msomi anargue sio kushout kalyman

Unasikia wewe MOFO, next time kabla haujaanza kupost utumbo hapa jukwaani hebu jichunguze kwa kina. Walau jipe muda kidogo wa kutafakari, kwamba hiki unacho kipost kwako hakipo? Vinginevyo watu wataacha kijadili ulichopost na kuanza kupima uwezo wako wa kuchambua mambo na utaishia kutukanwa tu. Mala nyingi thread zako zimekua ni za kipuuzi sana na za kukidhalilisha mwenyewe.
 
akili ndogo vs akili ndogo. wanamadiliko vs wahafidhina wasomi vs vilaza

Ni mala ngapi tumeshuhudia mawaziri na wabunge wa ccm wakiongopa hadharani? Hivi humo kichwani mwako upo sawasawa kweli au ni njaa tu zinakituma vibaya? Vi thread vyako vyote hapa jukwaani havinaga hoja zaidi ya upumbafu tu.
 
Ni mala ngapi tumeshuhudia mawaziri na wabunge wa ccm wakiongopa hadharani? Hivi humo kichwani mwako upo sawasawa kweli au ni njaa tu zinakituma vibaya? Vi thread vyako vyote hapa jukwaani havinaga hoja zaidi ya upumbafu tu.

mm ni critical thinker mm sio level yk better go
 
Huyu anayezungumzia uwepo wa maendeleo Ya nchi na wananchi wake kwa miaka 53 ya uhuru mwambie atembelee word za wazazi mwananyamala, Amana na Temeke tu aone Wazazi wetu wanavyodhalilika kwa kulazwa ktk kitanda kimoja wazazi 2 pamoja na watoto wao 💃💃💃😷😷. Au atembelee mashule hasa za msingi aone wanafunzi wanavyokaa chini na secondary za kata zisizo na Maabara ambazo Majengo yake ndo yanajengwa kwa mishahara Ya walimu wanayokatwa kwa nguvu na hata Majengo yakikamilika bado yatakuwa ni majengo yasiyo na vifaa na hivyo kukosa sifa ya kuitwa maabara. Miaka 53 ya uhuru bado nchi na wananchi hawana huduma za uhakika za maji, Afya, elimu, usafiri wa Jumla wa mijini, barabara na mengine meeengi kabisa. Tunayoyashuhudia yakikamilika ni yale tu madili ya wazee wa katiba iliyopendekezwa. Ni aibu kubwa kwa Tanzania na watanzania wenyewe pia ni aibu kubwa kwa chama tawala na sera zao za kulindana mpaka kwenye katiba pendekezwa isiyotaka kuwawajibisha wezi, wakiuka maadili na wazembe wa uwajibikaji. Tanzania kwanza watanzania mniokoe Tanzania yenu na raslimali zake ni zenu watanzania amkeni.
 
mm ni critical thinker mm sio level yk better go

Hata J. Komba, J. Lusinde na Asumpta Mshama nao wanajiita GT kwahiyo hata wewe kujiita ni GT wala sikushangai. Ila utupu wako unaonekana kupitia thread zako. Unaita watu waongo bila hata aibu, bunge lililopita 16/17 mh. Kafulila aliongelea suala la Marekani kuzui fedha za MCC kutokana na sakata la Escrow a/c, lakini bila hata haya waziri wa fedha Saada Mkuya Salum akasimama na kuliongopea taifa kwamba ameshasaini fedha za MCC zitatoka mwezi huu wa 12. Juzi balozi wa Marekani ametoa statement pesa haitatoka mpaka hatima ya ufisadi wa escrow utakapofikia tamati. Nahisi nati za masaburi yako zimekatika ndio maana unahara tu hapa.
 
Kuna muongo kama Kikwete aliyedai kwamba pesa za EPA zimerudishwa na hadi hii leo kashindwa kutoa ushahidi wa aina yoyote ile kuonyesha kwamba pesa za EPA zimerudishwa? Ahadi zake chungu nzima kwa mfano kuigeuza Kigoma eti kuwa Dubai ya Afrika!!!! Kuna uongo zaidi ya ari mpya, nguvu mpya na kasi mpya!? Fungua akili yako acha kujifanya zezeta.

kwa maslai ya chadema mue mnakubali wakosolewe,mbona JK anakosolewa
 
KUNA MSEMO USEMAO UKIWA MUONGO USIWE MSAHAULIFU.
kuna wengine wataona labda siwapendi viongozi la hasha!!!
ukiwa kiongozi unapaswa kuzungumza unayoishi.
MH MBOWE MARA NYINGI AMEDAI UCHAGUZI WA 2014/15 CHADEMA ITAKUA IMEKOMAA KITAASISI NA ITAKUA INAANDAA VIONGOZI WAKE YENYEWE
FACTS/TRUTH METER
KATIKA uchaguzi serikali chadema imesimamisha wagombea wake waliokimbia ccm baada ya kuchujwa
MATOKEO
WENGI WAMEWEKEWA PINGAMIZI WENGINE HAWAKUAGA KABLA YA KUJIUNGA CHADEMA.
UKIACHA KUNA MGOMBEA ALIWEKEWA PINGAMIZI HAJUI KUSOMA TOFAUTI NA KAULI YAB MBOWE YA KUANDAA VIONGOZI

UDHAIFU
SS MH. MBOWE AMEANDIKA BARUA KWA PM AKILALAMIKA. WHAT KIND OF A LEADER WE HAV?

hivi wee mama ASSADSY.. ni lini ww utaweza kuandika kwa uzuri japo kiduchu tu mambo ya CHAMA CDM/UKAWA kitakachokutoa UTUMWANI? ni LINII??? kwa vile upo upande huo wa GIZA ni vigumu sana kuukubali upande huu wenye NURU sababu tayari umevalishwa miwani ya MBAO na misikio mikubwaa unayo lkn kwakuwa UMETIWA nta huwezi sikia na kuamini ukweli. lau ungekuwa angalao m'beba viloba au rambo za wasanii wa ESCROW kina CHENGE, MAMA TIBA, KILAINI nk kidongo ningeweza kukusapot kwa vile na wewe ungeambulia za ubebaji lkn haupo hata jirani tu ya hivyo viroba. kwahiyo wewe ni KAPUKU tu huna lolote mganga njaa.
 
Ni mala ngapi tumeshuhudia mawaziri na wabunge wa ccm wakiongopa hadharani? Hivi humo kichwani mwako upo sawasawa kweli au ni njaa tu zinakituma vibaya? Vi thread vyako vyote hapa jukwaani havinaga hoja zaidi ya upumbafu tu.

two wrong doesnt make it right
 
Uwongo wao haujafika hata 0.0000000001% ya Prof Muhongo, Kikwete, Pinda et al... Nawaonea huruma baba na mama yako kwa kuzaa mliberali ... Unakubali kukilimbitwa kwa ujira wa mwiha? Wenzako wanalamba bingoz via mifuko ya Sandarusi wewe unaishia buku 7 za kuharisha mitandaoni ...
KUNA MSEMO USEMAO UKIWA MUONGO USIWE MSAHAULIFU.

Kuna wengine wataona labda siwapendi viongozi la hasha!
Ukiwa kiongozi unapaswa kuzungumza unayoishi.

MH. MBOWE MARA NYINGI AMEDAI UCHAGUZI WA 2014/15 CHADEMA ITAKUA IMEKOMAA KITAASISI NA ITAKUA INAANDAA VIONGOZI WAKE YENYEWE
FACTS/TRUTH METER
Katika uchaguzi serikali CHADEMA imesimamisha wagombea wake waliokimbia CCM baada ya kuchujwa.
MATOKEO

Wengu wamewekewa pingamizi wengine hawakuaga kabla ya kujiunga CHADEMA.Ukiacha kuna mgombea aliwekewa pingamizi hajui kusoma tofauti na kauli ya Mbowe ya kuandaa viongozi.

UDHAIFU

Sasa mh. Mbowe ameandika barua kwa waziri mkuu akilalalamika.What kind of a leader we have.
 
BAk hii style ya kupindisha hoja itaizika chadema.kila chadema ikilaumiwa mnarukia Epa au Escrow.badala ya kupangua hoja iliopo.Unataka kuniaminisha kwa kuwa kikwete ni muongo basi ni sahihi mbowe kuwa muongo

Ndiyo maana wananchi wanajionea bora waendelee kuwachagua haohao ccm tu.
 
lau watu wangejifunza kuujua ukweli mbowe alipaswa ajiuzulu
 
Kuna ubaya wowote wa mwanachama mpya kupata uongozi CHADEMA?
 
BAk hii style ya kupindisha hoja itaizika chadema.kila chadema ikilaumiwa mnarukia Epa au Escrow.badala ya kupangua hoja iliopo.Unataka kuniaminisha kwa kuwa kikwete ni muongo basi ni sahihi mbowe kuwa muongo

ungejua maana ya hoja ungekausha na hata ukisoma na kuelewa maana HOJA ukafananisha na utumbo uliopost utabadili ID kwa aibu
 
Muongo ni Mh. Kafulila aliyelidanganya bunge kuwa MCL imesimamishwa huku waziri wa fedha Sada Mkuya akitudhihirishia kuwa mkataba umeshasainiwa na hata pesa zimetoka!
 
Back
Top Bottom