Freeman Mbowe must step down to allow the oppostion party(CHADEMA) to take off!

Freeman Mbowe must step down to allow the oppostion party(CHADEMA) to take off!

You have just pointed there weakness that's ofcourse according to you
I think the better advice for them is maybe to reconsider there strategies

Do you even think every competitor is there to compete and win?

Some are just there or kept there to just provide the competition but deep down they know they won't win.
Our ruling party plan very well and even sometimes put there individualistic ideas behind but opposing parties it has always been about one man "one man army" everyone is there for self benefit

Msimu huu wana-fight for survival and belief forgetting they re there for the people serving the people kila kukicha wako mahakamani unafikiri watapata muda gani kufanya kazi kwa ajili ya majimbo yao. They want their voice to be heard just like an adolescence child "attention" at the end they lose focus and will end up loosing everything.

It's all about strategies and tactics.
 
Hilo Halina Ubishi Mbowe Kapwaya Sana Awamu Hi Ya Tano Na Sbb Kuu Kaguswa Kwenye Maslahi Yake Na Sizonje Kashajua Udhaifu Wa Mbowe Upo Wapi,.Tangia Aondoke Dr Slaa Aka Mihogo Chadema Imekuwa Km Mtoto Ambaye Hana Wazazi Wanatia Huruma.Awamu Hi Km Cyo Mbowe Kuifanyia Chama Biashara Ingemfaa Dr Mihogo Ukiweka Pembeni Hapo Tundulisu Katikati Halima Mdee Juakali Msgwa Mnyika Huyu Sizonje Angenyoka
Njia nyepesi ya kupima udhaifu wake na kudhoofika kwake kisiasa ni moja tu. MPE uwanja sawa na JPM azunguke nchi nzima na apige mikutano yake uone. Hawezi jitokeza mtu hata mmoja maana hajui siasa. Hii ya mechi kuchezwa na timu moja haitupi picha kamili.
 
You have just pointed there weakness that's ofcourse according to you
I think the better advice for them is maybe to reconsider there strategies

Do you even think every competitor is there to compete and win?

Some are just there or kept there to just provide the competition but deep down they know they won't win.
Our ruling party plan very well and even sometimes put there individualistic ideas behind but opposing parties it has always been about one man "one man army" everyone is there for self benefit

Msimu huu wana-fight for survival and belief forgetting they re there for the people serving the people kila kukicha wako mahakamani unafikiri watapata muda gani kufanya kazi kwa ajili ya majimbo yao. They want their voice to be heard just like an adolescence child "attention" at the end they lose focus and will end up loosing everything.

It's all about strategies and tactics.
Mkuu it's true..! CCM has been using the opposotion parts' blindness to champion its own mission..! Politics is too trick n the simple mission in politics is only to win peopled interests..!

What CCM doing is only to use its power as the ruling party to step up on the blindness opposition parties, ofcourse this a great opportunity by then..
 
Mbowe uwezowake umesha Gota na hata vijana na wazee wenye uelewa wanajua uwezo wa Mboe kama mwenyekiti umefikia kikomo.
Kwasasa hakuna chakufanya kwakua hakuna anayeweza kumpinga ndani ya Chadema.Ata uyo Lisu na ujaanjawake wote hawezi kumkosoa mboe .


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Burning thorn..mwiba wa moto..
Hivi ningekuwa ni muumini wa monoparty ingeniuma nini nisitulie na chama tawala tupige soup!

Ofcourse tunatofautiana kiakili, kimtizamo na kimaono sante pia haya ni mawazo yako.
 
Kwa sasa CUF imetanguliza shingo kibra.... Nguvu zetu zote kwa sasa ziende kwa CHADEMA, tuanze na mh. Mbowe tuhakikishe before 2020 ana step down maana huyu jamaa ndiye kikwazo chetu kikuu, na huyu mwenzake Lissu tumpe kesi kesi nyingii atalainika tu.
Kazi kwelikweli binafsi naamini CCM bora italetwa na CHADEMA(upinzani) na kinyume chake otherwise ni upuuzi mtupu kuamini kuwa kukosekana kwa upinzani makini na mahiri CCM itafanya vyema!
 
Wewe utakuwa ni mwehu, Lipumba, Cheyo na Mrema mbona huwasemi kuwa ni wenyeviti wa kudumu? shame on you
Hahaha..! Sina hila zozote naongelea ukweli braza..!
 
Njia nyepesi ya kupima udhaifu wake na kudhoofika kwake kisiasa ni moja tu. MPE uwanja sawa na JPM azunguke nchi nzima na apige mikutano yake uone. Hawezi jitokeza mtu hata mmoja maana hajui siasa. Hii ya mechi kuchezwa na timu moja haitupi picha kamili.
He was there for more than 20yrs, with dr.Slaa CHADEMA was stepping up..! In 2yrs with absences of dr. Mihogo chombo kinaenda mrama[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Naona Lipumba ndiye anaimarisha chama kwa kufukuza wabunge,hongereni sana.

Hatuna shida na Mbowe ndiye Mwenyekiti Makini kuliko huyo wa chama chenu cha Makinikia.Tunafahamu kiboko ya CCM ni Mbowe.

Ninashangaa pilipili iko shamba inawawasha Lumumba. Sasa kama Chadema inakufa si ndiyo mfanye sherehe kabisa!
 
Endelea na ndoto zako hizo Katiba ilikwishabadilishwa mwenyekiti hana ukomo. Kaanzishe Chama Chako.
 
Naona Lipumba ndiye anaimarisha chama kwa kufukuza wabunge,hongereni sana.

Hatuna shida na Mbowe ndiye Mwenyekiti Makini kuliko huyo wa chama chenu cha Makinikia.Tunafahamu kiboko ya CCM ni Mbowe.

Ninashangaa pilipili iko shamba inawawasha Lumumba. Sasa kama Chadema inakufa si ndiyo mfanye sherehe kabisa!
Hawana hoja za msingi
 
Back
Top Bottom