Gavana
JF-Expert Member
- Jul 19, 2008
- 33,635
- 8,957
We chawa Watanganyika tunataka Bandari zetu
Wazanzibari tupeni nchi yetu kwanza
We chawa Watanganyika tunataka Bandari zetu
Hawajui siku hizi kuna mdosi wa Tanzania.Boris ni waziri mkuu wa wingereza tangu lini????
Hawa jamaa wamezidi fix, Boris ubunge wenyewe ametakiwa kujiuzulu..Hawajui siku hizi kuna mdosi wa Tanzania.
Mama anaupiga mwingi Kimataifa.
Wewe naona unaishi ulimwengu wa giza. Mbowe ni Mwenyekiti mwenza wa vyama vya kidemokrasia.Eti ziara ya kikazi! Ni mkuu wa nchi gani? Sema anaranda kutafuta tonge basi.
Wamo vijana wa ccm humu ni wajinga sana !Wewe naona unaishi ulimwengu wa giza. Mbowe ni Mwenyekiti mwenza wa vyama vya kidemokrasia.
Hivi huwa unajisikiaje mliyekua mkipanga naye mauwaji ya Lissu kufa kikatili vile sahv yuko chato kalala yoo huku Lissu akitamba?Hicho cheo kilitakiwa kuwa Cha Tundu Lissu , Mbowe akampora
Nilikuaga nakuona una akili kwa zile nyuzi zako leo nimekuona kumbe muuzaji tu kama wale wa ohio enzi hizo.Boris ni waziri mkuu wa wingereza tangu lini????
Kwahiyo waombeni hao wanaogeuza mawe mchanga au hamuwezi?Huyo Bibi amewekwa tu kama alivyowekwa Magufuli , lile jiwe lilipojifanya ni gumu , wenyewe waliomweka wakaligeuza mchanga
Kwahiyo waombeni hao wanaogeuza mawe mchanga au hamuwezi?
Mpo miserable sana... mwambieni HANGAYA aanzishe juhudi za kuwapa Zanzibar yenu na siyo kuwarudisha wajomba zake wa Oman....Hatuwezi labda utusaidie wewe kwani waliuwa na wanauwa watu kuifanya Zanzibar koloni
Mwache awarudishe wajomba kwani waliweka maisha ya watu kuwa mazuriMpo miserable sana... mwambieni HANGAYA aanzishe juhudi za kuwapa Zanzibar yenu na siyo kuwarudisha wajomba zake wa Oman....
Kwa hiyo hao walikosa mtu sahihi wakamchagua mbowe mbaguzi na mwenye chuki na wazanzibar?Wewe naona unaishi ulimwengu wa giza. Mbowe ni Mwenyekiti mwenza wa vyama vya kidemokrasia.
Mh, narudisha pass... Kwako kulwa jilala and co.🤣🤣🤣🤣Taarifa iliyosambazwa na Chadema kwenda kwa watu wote Duniani imeeleza kwamba , Mwenyekiti wa Chama hicho , Mwamba Mwenyewe, Laingwanan, Mfungwa wa kisiasa ama Ustaadh Aboubakar Mbowe kama anavyofahamika huko Pemba, anaanza rasmi ziara ya kikazi nchini Uingereza , ambako anatarajiwa kupokelewa na Viongozi Wakuu wa Kimataifa.
Zaidi Taarifa yao hii hapa.
View attachment 2661813View attachment 2661814
Mpaka sasa vijana wa ccm hawaelewi mambo yalivyo , wanaona nyota tu , hawaelewi waunge mkono Mauzo ya bandari au wapingeMh, narudisha pass... Kwako kulwa jilala and co.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Lakini ndiye aliyehakikisha waliokamatwa wanaachiwa harakaMtoa mada hukuandamana
Chadema iko dunia yoteJamaa anajenga ushawishi nje kwa nguvu sn, maza baada ya kelele amepunguza sn safari za nje