Njunwa Wamavoko
JF-Expert Member
- Aug 11, 2012
- 5,757
- 2,388
wakuu,naombeni msaada kwa free uploading site nzuri mnazozijua
Pia nataka modem yangu zte mf190 iwe na upload speed nzuri je,settings naweka je?
kwa sababu nilikuwa na mu uploadia jamaa kitabu cha 1.1mb 4shared lkn hakifiki mwisho
Bando nila kubundi
Pia nataka modem yangu zte mf190 iwe na upload speed nzuri je,settings naweka je?
kwa sababu nilikuwa na mu uploadia jamaa kitabu cha 1.1mb 4shared lkn hakifiki mwisho
Bando nila kubundi