Frame la biashara linauzwa

N

nyumbamungu

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2017
Messages
339
Points
250
N

nyumbamungu

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2017
339 250
Nilichokuwa namaanisha baada ya leo biashara itakuwa inaendelea, kwasababu ni mpaka mnunuzi aje kujiridhisha, halafu hapo ulipo duka linatama barabara kubwa inayoelekea Bagamoyo?

Vifaa vya umeme sio vitu vya kuharibika na havina expire date. Naweza kuvifungia tuu huku nikiendlea kupambana na soko. Nikiona kodi ni changamoto naweza kuviamishia sehem ambayo haina changamoto ya kodi.
 
Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined
Nov 24, 2018
Messages
74
Points
125
Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined Nov 24, 2018
74 125
Nilichokuwa namaanisha baada ya leo biashara itakuwa inaendelea, kwasababu ni mpaka mnunuzi aje kujiridhisha, halafu hapo ulipo duka linatama barabara kubwa inayoelekea Bagamoyo?
Unaingia kidogo kulia mita chache sana, ukiwa dukan unaiona barabara. Na si lazima mnunuzi abaki hapa hapa kwenye fremu. Anaweza chukua mzigo tuu akaenda kujazia au kufungua sehem nyingine
 
N

nyumbamungu

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2017
Messages
339
Points
250
N

nyumbamungu

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2017
339 250
Kiongozi nimekuelewa, nina Rafiki yangu anatafuta frem, sasa ninaangalia kama aanze na biashara hiyo hiyo.

Unaingia kidogo kulia mita chache sana, ukiwa dukan unaiona barabara. Na si lazima mnunuzi abaki hapa hapa kwenye fremu. Anaweza chukua mzigo tuu akaenda kujazia au kufungua sehem nyingine
 
O

ommy15

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
465
Points
1,000
O

ommy15

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
465 1,000
Aiseee ofisi iko poa ndugu. Hiyo kazi unayoifuata inalipa zaid ya biashara yako?
 
Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined
Nov 24, 2018
Messages
74
Points
125
Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined Nov 24, 2018
74 125
Duuu, kweli nimeamin hali n ngumu.. Pesa hakuna, vyuma vimekaza.Vimekaza haswa.

Nimetoa fursa hapa ya kibiashara watu wanaishia kupiga simu tuu, hakuna anaetoa pesa! Kila ukipiga simu "Kuna pesa naifatilia subiri" au kuna pesa naickilizia mkuu, nipe mda kidogo! Hakuna kitu!

Nimeshusha mzigo, nikataka nipewe 2M tuu kwa stock ya 2.9+ jumlisha mwez mmoja free wa kodi.. Watu wanataman san, ila pesa ndo hamna! Hali sio nzuri huku mtaan.

Nimeamin, nimeamin..
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
10,774
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
10,774 2,000
Duuu, kweli nimeamin hali n ngumu.. Pesa hakuna, vyuma vimekaza.Vimekaza haswa.

Nimetoa fursa hapa ya kibiashara watu wanaishia kupiga simu tuu, hakuna anaetoa pesa! Kila ukipiga simu "Kuna pesa naifatilia subiri" au kuna pesa naickilizia mkuu, nipe mda kidogo! Hakuna kitu!

Nimeshusha mzigo, nikataka nipewe 2M tuu kwa stock ya 2.9+ jumlisha mwez mmoja free wa kodi.. Watu wanataman san, ila pesa ndo hamna! Hali sio nzuri huku mtaan.

Nimeamin, nimeamin..
Mkuu noma sanaa....
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
8,693
Points
2,000
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
8,693 2,000
Duuu, kweli nimeamin hali n ngumu.. Pesa hakuna, vyuma vimekaza.Vimekaza haswa.

Nimetoa fursa hapa ya kibiashara watu wanaishia kupiga simu tuu, hakuna anaetoa pesa! Kila ukipiga simu "Kuna pesa naifatilia subiri" au kuna pesa naickilizia mkuu, nipe mda kidogo! Hakuna kitu!

Nimeshusha mzigo, nikataka nipewe 2M tuu kwa stock ya 2.9+ jumlisha mwez mmoja free wa kodi.. Watu wanataman san, ila pesa ndo hamna! Hali sio nzuri huku mtaan.

Nimeamin, nimeamin..
Mkuu ukishasikia sentensi kunapesa naisubiria, naiskilizia jua hapo hakuna kitu wabongo wengi wapo hivyo..
 

Forum statistics

Threads 1,334,601
Members 512,059
Posts 32,481,065
Top