Frame la biashara linauzwa

Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
740
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
740 1,000
Kwanini usiache kijana aendelee kufanya biashara mkuu..
 
JAPHA ED

JAPHA ED

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2016
Messages
413
Points
250
JAPHA ED

JAPHA ED

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2016
413 250
Hiyo frem kodi ni sh ngapi? Kama ipo mahali pazuri uniachie
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
60,315
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
60,315 2,000
Mkuu itakuwa ngumu kwa mkopo. Bora niuze kwa discount kias kuliko hiyo ya awamu. Ukipokea pesa kdgo kidgo huwez kufanya kitu kingine kabisa mkuu
Frem pamoja na mali bei gani? Leseni ya biashara ipo? Kodi ya pango ni kiasi gani kwa mwezi? Bado muda gani kodi ya pango iishe. Unaweza kunifuata PM kwa biashara ya uhakika
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
740
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
740 1,000
Mzigo bado upo wakuu.. Nilipaata wateja watatu, changamoto ikajitokeza kidogp maana mwanzon nilikadiria mzigo wote ni 2.5M(Kwenye tangazo mwanzon).Tulivyokuja kupiga stock ikaja 3M na point kidogo. Wawili walirudi wakaesema walikuwa wamejiandaa kwa 2.5
Muuzie boss wangu huyu Asprin mimi nije kufanya kazi
 
Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined
Nov 24, 2018
Messages
74
Points
125
Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined Nov 24, 2018
74 125
Mkuu kama upo vizuri njoo uchukue biashara inayo-run kwa pungufu ya laki 4. Mzigo wote unagharimu 3,016,450. Mm nataka unipe 2.6M tuu. Nikuachie. Nahitajika tangu last week Arusha na sijaenda bado.
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
740
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
740 1,000
Mkuu kama upo vizuri njoo uchukue biashara inayo-run kwa pungufu ya laki 4. Mzigo wote unagharimu 3,016,450. Mm nataka unipe 2.6M tuu. Nikuachie. Nahitajika tangu last week Arusha na sijaenda bado.
Boss tunakwama wapi Asprin mbona jamaa anashusha tu bei
 
Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined
Nov 24, 2018
Messages
74
Points
125
Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined Nov 24, 2018
74 125

Attachments:

Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined
Nov 24, 2018
Messages
74
Points
125
Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined Nov 24, 2018
74 125
Mzigo nimeshusha tena bei.. Njoo PM tumalize kazi hata leo. Hii ni zaidi ya bonus,hii kitu huwezi pata tena hadi unakufa,Kesho lazima niondoke.
 
P

powercable

Member
Joined
Apr 20, 2019
Messages
69
Points
125
P

powercable

Member
Joined Apr 20, 2019
69 125
Stock yote ni pamoja na iyo mitungi ya ges na lain za uwakala?
Mzigo nimeshusha tena bei.. Njoo PM tumalize kazi hata leo. Hii ni zaidi ya bonus,hii kitu huwezi pata tena hadi unakufa,Kesho lazima niondoke.
 
N

nyumbamungu

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2017
Messages
339
Points
250
N

nyumbamungu

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2017
339 250
Kiongozi kama itashindikana leo kupata mteja inamaana biashara utamuachia nani?

Mzigo nimeshusha tena bei.. Njoo PM tumalize kazi hata leo. Hii ni zaidi ya bonus,hii kitu huwezi pata tena hadi unakufa,Kesho lazima niondoke.
 
Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined
Nov 24, 2018
Messages
74
Points
125
Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined Nov 24, 2018
74 125
Kiongozi kama itashindikana leo kupata mteja inamaana biashara utamuachia nani?
Vifaa vya umeme sio vitu vya kuharibika na havina expire date. Naweza kuvifungia tuu huku nikiendlea kupambana na soko. Nikiona kodi ni changamoto naweza kuviamishia sehem ambayo haina changamoto ya kodi.
 

Forum statistics

Threads 1,334,601
Members 512,059
Posts 32,481,065
Top