Frame la biashara linauzwa

Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined
Nov 24, 2018
Messages
74
Points
125
Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined Nov 24, 2018
74 125
Fremu yenye vifaa umeme inauzwa, imelipiwa kodi ya miez6 na itaisha Mwez November. Vifaa vyote vinauzwa kwa bei ya jumla pamoja na discount kubwa. Au unaweza chukua tuu vifaa vyote ukahamisha sii lazima uchukue na fremu. Vyote kwa pamoja vinagharimu sii zaid 3M bei ya hasara. Maongezi yapo. Ipo Tegeta kwa Ndevu Dar es Salaam. PM kwa maelezo zaidi.
 
BRO SANTANA

BRO SANTANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2015
Messages
1,597
Points
2,000
BRO SANTANA

BRO SANTANA

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2015
1,597 2,000
Tupia picha mkuu achana na pm.
Na kwanini unauza au biashara ngumu hapo?
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,375
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,375 2,000
Ahsanyte kwa taarifa...


Cc: mahondaw
 
Udochi

Udochi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2015
Messages
307
Points
250
Udochi

Udochi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2015
307 250
Fremu yenye vifaa umeme inauzwa, imelipiwa kodi ya miez6 na itaisha Mwez November. Vifaa vyote vinauzwa kwa bei ya jumla pamoja na discount kubwa. Au unaweza chukua tuu vifaa vyote ukahamisha sii lazima uchukue na fremu. Vyote kwa pamoja vinagharimu sii zaid 2.5M bei ya hasara. Maongezi yapo. Ipo Tegeta kwa Ndevu Dar es Salaam. PM kwa maelezo zaidi.
Weka picha.

Pia pango ni Sh. ngapi kwa mwezi ?
 
Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined
Nov 24, 2018
Messages
74
Points
125
Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined Nov 24, 2018
74 125
Biashara bado ipo wakuu, natarajia kuondoka Ijumaa.. Njoo nikuachia biashara inayo-run, yan wewe unaingia tuu unaanza kuuza.
 
Mkangaf

Mkangaf

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2014
Messages
200
Points
250
Mkangaf

Mkangaf

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2014
200 250
Fremu yenye vifaa umeme inauzwa, imelipiwa kodi ya miez6 na itaisha Mwez November. Vifaa vyote vinauzwa kwa bei ya jumla pamoja na discount kubwa. Au unaweza chukua tuu vifaa vyote ukahamisha sii lazima uchukue na fremu. Vyote kwa pamoja vinagharimu sii zaid 2.5M bei ya hasara. Maongezi yapo. Ipo Tegeta kwa Ndevu Dar es Salaam. PM kwa maelezo zaidi.
kweli vyuma vimekaza
 
I

igihumbi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2017
Messages
283
Points
250
I

igihumbi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2017
283 250
mkuu niuzie kwa mkopo nikulipe kwa awamu awamu na kwa makubaliano maalum
 
HaMachiach

HaMachiach

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
2,825
Points
2,000
HaMachiach

HaMachiach

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
2,825 2,000
Fremu yenye vifaa umeme inauzwa, imelipiwa kodi ya miez6 na itaisha Mwez November. Vifaa vyote vinauzwa kwa bei ya jumla pamoja na discount kubwa. Au unaweza chukua tuu vifaa vyote ukahamisha sii lazima uchukue na fremu. Vyote kwa pamoja vinagharimu sii zaid 2.5M bei ya hasara. Maongezi yapo. Ipo Tegeta kwa Ndevu Dar es Salaam. PM kwa maelezo zaidi.
Mkuu umeshauza tayari?
 
Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined
Nov 24, 2018
Messages
74
Points
125
Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined Nov 24, 2018
74 125
mkuu niuzie kwa mkopo nikulipe kwa awamu awamu na kwa makubaliano maalum
Mkuu itakuwa ngumu kwa mkopo. Bora niuze kwa discount kias kuliko hiyo ya awamu. Ukipokea pesa kdgo kidgo huwez kufanya kitu kingine kabisa mkuu
 
I

igihumbi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2017
Messages
283
Points
250
I

igihumbi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2017
283 250
Mkuu itakuwa ngumu kwa mkopo. Bora niuze kwa discount kias kuliko hiyo ya awamu. Ukipokea pesa kdgo kidgo huwez kufanya kitu kingine kabisa mkuu
Nikweli mkuu ila niliona sio vibaya kutoa mawazo yangu ila kama utakuwa tayari nitakulipa laki 5 kila awamu nakuomba nifikilie
 

Forum statistics

Threads 1,334,606
Members 512,056
Posts 32,481,283
Top