FORUM tamu zaidi ya JF!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FORUM tamu zaidi ya JF!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAMBLER, Dec 28, 2009.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamjambo wana jf, naomba mnijuze kama kuna anayejua forum nyingine tamu au inayofanana na jf, kama mnavyojua kila siku mboga hiyo hiyo inachosha, ukilala jf..ukiamka jf. na ndio maana hata ukiwa na mke mzuri unatakiwa uwe na nyumba ndogo
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama ipo.
    ila sanasana mtu akitoka forums yenginezo akaja JF hatoki humu.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    labda nikupe PERMANENT BAN!:D
    imekaaje?
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ushindwe na ulegee kwa maneno yako 'machafu', badili tabia yako!
     
  5. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    jamani mbona mnanishambulia, nimekusalikieni vizuri, nimewaomba mnijuze, kama hamjui si mseme tu, mnakosa uungwana! sasa hivi kuna biashara huria, au hamlijui hilo?
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    HAKUNA.
    kwanza head ya hii thread "FORUM tamu zaidi ya JF!!", hapa tayari umeshakubali kwamba JF NI TAMU!!,
    mchana mwema, karibu MDUDU kimara kona kwa KINIBU jioni!!.
     
  7. tovuti

    tovuti Senior Member

    #7
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kabisa bwana gambler ameongea point sana, nashangaa hapo wakubwa wanataka kum ban!! jamani......
     
  8. Wacha

    Wacha JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 856
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35

    Unaweza kwenda sister forum hapa
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wale wale! wewe unaweza kwenda kwa Kiongozi yeyote umuulize ni nani bora kuliko wewe? au unaweza kwenda kwa Kakobe umuulize ni muhubiri gani bora kuliko wewe? ila simshangai GAMBLER I know him, ana matatizo.
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo umetangaza biashara huria hapa??
    haya tueleze unachonadi ni nini haswa?

    Au umeamka na Mr. Zero leo?
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,532
    Likes Received: 9,968
    Trophy Points: 280
    Dah...
    Kweli hapa panono...
     
  12. GP

    GP JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sasa umefika wakati wa kuchuja baadhi ya JF members kwa pumba zao.
     
  13. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,195
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Wahenga walisha sema "mchagua nazi hula koroma"sasa wewe hangaikia hizo forums nyingine alafu uone kama haujaambulia mauza uza!!
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ajaribu Michuzi
     
  15. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,581
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni blog!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Mmmmh hapa GP unataka ugomvi!
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0




    Sorry if any!
     
  18. tovuti

    tovuti Senior Member

    #18
    Dec 29, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe Pape lazima, piga ua , wewe ni mwanamke, na unataka kutuletea mfumo jike!!
     
  19. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i don't know sir
     
  20. A

    Amanikwenu Senior Member

    #20
    Jan 6, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nani kawadanganya kuwa Wanawake hawana Nyumba Ndogo??!!!!
     
Loading...