Form 6 wanatakiwa kujiunga na JTK For 6 months


A

asif

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2009
Messages
335
Likes
39
Points
0
A

asif

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2009
335 39 0
jamani wadau wenzangu,
leo nilisikia news kuwa kuanzia 2012 wanafunzi wakimaliza kidato cha sita wanatakiwa kujiunga na JKT..
is it true? na nani alie toa huu ujumbe?
natanguliza shukraani
 
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
504
Likes
24
Points
35
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
504 24 35
We ulisikia kwa nani? you should bring here FACTUAL INFORMATION ONLY!
 
A

asif

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2009
Messages
335
Likes
39
Points
0
A

asif

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2009
335 39 0
We ulisikia kwa nani? you should bring here FACTUAL INFORMATION ONLY!
well mr creative unlike you i also like facts... i heard it on TV but i wasnt concentrating .. thts y i asked.. if u get any news abt it ..du let me know
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
news za udaku o kutoka chombo fulani cha habri?mana heading yako ni ka inadhihirisha
 
A

asif

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2009
Messages
335
Likes
39
Points
0
A

asif

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2009
335 39 0
news za udaku o kutoka chombo fulani cha habri?mana heading yako ni ka inadhihirisha
IT was TBC. na polisi fulani alikuwa ndo ana sema.. lakini i was payin attention to it...
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
well mr creative unlike you i also like facts... i heard it on TV but i wasnt concentrating .. thts y i asked.. if u get any news abt it ..du let me know
IT was TBC. na polisi fulani alikuwa ndo ana sema.. lakini i was payin attention to it....

hbu cheki hzo post kwenye nyekundu ndo ujue huu ni udaku..................kajipange af urudi tena
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Ni kwel,na wameshatengewa bajeti,mi nilisikia toka kwa waziri wa ulinzi na mhe. Zitto aliomba wabunge wenye kutaka hyo nafas kujiunga waruhusiwe, na wazir akakubal ombi lake ilikuwa katika bunge la bajeti lilipita.kwa hiyo ni kwel na wala si udaku.
 
A

asif

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2009
Messages
335
Likes
39
Points
0
A

asif

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2009
335 39 0
[/COLOR]
hbu cheki hzo post kwenye nyekundu ndo ujue huu ni udaku..................kajipange af urudi tena
kaka let me rectify u... it was speeling mistake badala yakuandika wasnt ... nimeandika was...
kwani wewe hujawahi kufanya makosa madogomadogo.... lool au wewe nika roboti..
 
A

asif

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2009
Messages
335
Likes
39
Points
0
A

asif

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2009
335 39 0
Ni kwel,na wameshatengewa bajeti,mi nilisikia toka kwa waziri wa ulinzi na mhe. Zitto aliomba wabunge wenye kutaka hyo nafas kujiunga waruhusiwe, na wazir akakubal ombi lake ilikuwa katika bunge la bajeti lilipita.kwa hiyo ni kwel na wala si udaku.
thanks mate....
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Kama ni hvyo ni habari njema maana wanafunzi wa siku hizi wamekuwa legelege.
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,012
Likes
319
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,012 319 180
Ni kwel,na wameshatengewa bajeti,mi nilisikia toka kwa waziri wa ulinzi na mhe. Zitto aliomba wabunge wenye kutaka hyo nafas kujiunga waruhusiwe, na wazir akakubal ombi lake ilikuwa katika bunge la bajeti lilipita.kwa hiyo ni kwel na wala si udaku.
Jamani hayo mambo ya bajeti,mikakati,mipango mara mchakato yataisha lini?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,667
Likes
30,006
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,667 30,006 280
yt767576fvmnm .,miytr5e443ww5466t79854542-76
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,305
Likes
6
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,305 6 135
Kama ni hvyo ni habari njema maana wanafunzi wa siku hizi wamekuwa legelege.
<br />
<br />
Halafu masharobaro kibao suaruali haziwakai kiunoni na kila mtu anataka kuwa mchana mistari wengine utadhani mashoga kumbe wala ! Wameiga tu ujinga wa nje hebu waende wakakimbie mchakamchaka na kulima kwanza.

Back to topic! Ni kweli JKT inarudishwa na bajeti imeshatengwa ila sidhani kama watawezakuanza na wote maana watakuwa wemgi mno vinginevyo tutegemee ubabaishaji mwingi.
 
mwanamapinduko

mwanamapinduko

Senior Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
175
Likes
7
Points
35
mwanamapinduko

mwanamapinduko

Senior Member
Joined Jan 24, 2011
175 7 35
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Halafu masharobaro kibao suaruali haziwakai kiunoni na kila mtu anataka kuwa mchana mistari wengine utadhani mashoga kumbe wala ! Wameiga tu ujinga wa nje hebu waende wakakimbie mchakamchaka na kulima kwanza.<br />
<br />
Back to topic! Ni kweli JKT inarudishwa na bajeti imeshatengwa ila sidhani kama watawezakuanza na wote maana watakuwa wemgi mno vinginevyo tutegemee ubabaishaji mwingi.
<br />


<br />

kweli kabisa jeshi lirudi taifa limepoteza muelekeo!
Wakaimbe sinjonjo nalia palampalaa!
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Halafu masharobaro kibao suaruali haziwakai kiunoni na kila mtu anataka kuwa mchana mistari wengine utadhani mashoga kumbe wala ! Wameiga tu ujinga wa nje hebu waende wakakimbie mchakamchaka na kulima kwanza.<br />
<br />
Back to topic! Ni kweli JKT inarudishwa na bajeti imeshatengwa ila sidhani kama watawezakuanza na wote maana watakuwa wemgi mno vinginevyo tutegemee ubabaishaji mwingi.
<br />
<br />
wamesema kutakuwa na awamu mbili za kwenda kambini, kila awamu n wanafunz km elfu 20, so awamu mbil elfu 40. Na inasemekano idad ya wanafunz wanaojiunga na A-level ni takriban elfu 30, so nategemea itakidhi haja, na ukizingatia jeshi hawana longolongo.
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,412
Likes
16
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,412 16 0
ukijongo JKT unakwenda lupango
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
mkwe wa kambo,napatia picha! manake waliosoma saint nanilii, afu mziki wa jeshi! aisee,inabidi wakasomeshwe ulaya tu!
japo ingependeza majeshi yasiwe mzigo kwa taifa, wawe wazalishaji, wafanye kilimo cha kisasa na cha umwagiliaji ili wajitegemee kwa chakula na administration costs.
Kama ni hvyo ni habari njema maana wanafunzi wa siku hizi wamekuwa legelege.
<br />
<br />
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
wakati ule ulikua hupati kazi wala chuo.
ila watu watachakachua,sipati picha,lol
ukijongo JKT unakwenda lupango
<br />
<br />
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Huo mpango upo,,,sa'wewe si ndio ulosikia????
jamani wadau wenzangu,<br />
leo nilisikia news kuwa kuanzia 2012 wanafunzi wakimaliza kidato cha sita wanatakiwa kujiunga na JKT..<br />
is it true? na nani alie toa huu ujumbe?<br />
natanguliza shukraani
<br />
<br />
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Likes
97
Points
145
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 97 145
kaka let me rectify u... it was speeling mistake badala yakuandika wasnt ... nimeandika was...
kwani wewe hujawahi kufanya makosa madogomadogo.... lool au wewe nika roboti..
spelling mistake over spelling mistake (Red).
 

Forum statistics

Threads 1,214,952
Members 462,951
Posts 28,529,328