FOREX: Kwa Wale Wanaotumia Templer Kama Broker Wao

FOREX: Kwa Wale Wanaotumia Templer Kama Broker Wao

KAMA IMEKUPITA POLENI ILA ALL IN ALL WE KEEP MOVING

View attachment 789996
UUUU.JPG
 
kabla huja fungua hakikisha unapata bonus ya dollar 30 kisha unafungua account una weka kwa njia ya mpesa pitia hii link ya jamaa >>>TemplerFX | Promo achana nahizo ambazo ni nguu kupata bonus
Mimi Niko mkoani Arusha bro sijui utanisaidiaje.

Bado najifnza forex ado ado sana na Niko pekee yangu, sina wa kunishika mkono.
 
Mimi Niko mkoani Arusha bro sijui utanisaidiaje.

Bado najifnza forex ado ado sana na Niko pekee yangu, sina wa kunishika mkono.
Mkuu kuna wachangiaj weng sana kwenye nyuzi zote zinazohusu forex
Cha msingi n kuangalia nan wa kukushika mkono, unamueleza kiume
 
Nimefanya Forex tangu November 2017 na broker niliyekuwa nikimtumia ni JP markets. Lakini kwa sasa JP markets wamekuwa na changamoto mbalimbali zikiwepo changamoto za kutokuwa na mobile depositing na withdrawal services. Lakini pia wamekuwa na charges nyingi nk.

Sasa nataka nibadilishe broker, na nataka kujua ni broker gani mzuri na purely ECN?
Je ana-offer mobile banking services?
Karibu wadau wa Forex.
Tangu 2017 umehafanikiwa kupata umiliki hata wa baiskeli? maana tunaambiwa kuwa miezi sita tuu unamiliki gorofs na magari ya kifahari
 
JINSI YA KUPATA $30 NO DEPOSIT BONUS YA TEMPLER.


huenda ushatumia demo lakini uko na tatizo la mtaji... Au wengine tumeunguza akaunti, jinsi ya kuanza tena ni ngumu, hasa linapokuja suala la mtaji....

ANGALIZO:
Bonus hii ni kwa wateja wapya tu, kama ulishakuwa na akaunti ya Templer na ukaiwekea pesa, hautoweza kuipata, labda ufungue akaunt tofauti.

HATUA ZA KUFUATA:
1. Fungua akaunti mpya hapa:

Templer FX | Start with $30 No deposit Bonus

2. Verify email, namba ya simu (ni bora iwe voda, kwa ajili ya kutoa faida na kuendesha akaunti) na utambulisho wako.

3. Nenda MENU > OPEN ACCOUNT > chagua LIVE UNIVERSALFX > ok

4. Nenda Menu > Bonus > chagua akaunti yako ya universalFX, WEKA REDEEM CODE:

NDB30JN42017

Then submit.

5. Utapokea $30 katika akaunti uliyoifungua, mara nyingi within an hour.

6. Kama huna MT4 ,download hapa:

MetaTrader 4 – Applications Android sur Google Play

Start Trading!!

Jisajili hapa upate bonus kirahisi

https://bit.ly/2KU9Xi6

Ukihitaji msaada wowote, niandikie ujumbe hapa

Inbox......
 
Ukifungua UniversalFX afu ukachukua bonus inakuwa ni joint account moja au kila moja inajitegemea.?
 
biashara mpya mtandaoni try this one
Sorry to bother you
If you have time can you join this viewing paid ads
All you do is register then you just put 4 digits then you earn $0.10 every time i can show you my results

If you believe its a scam please do not register and thanx for ur time

Remember you do not deposit nothing all you do is put 4 digits that you see as a form og viewing the advertisements[emoji106][emoji106]
Viewing payed advertising sites polmoney.club - Welcome!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom