Forbes Billionaires List ijumuishe WANASIASA wetu

Forbes Billionaires List ijumuishe WANASIASA wetu

Kwa biashara zipi walizo nazo tena kwa afrika.
Yani mwanasiasa aliye madarakani leo abdul wa samia kawa kijana mdogo bilioner
 
Kwa Hali ilivyo Mwanasiasa anaweza kuamrisha apewe bilioni 90 ndani ya masaa pesa analetewa nyumbani. Anaanza ujenzi wa Hoteli chap kwa CASH MONEY toka kwa Mazombi.
 
Hao hawana hela, na wizi wao ni mwingi kwa Africa tu
Wakija nazo nje wataishia kununua nyumba mbili tu

Forbes Ina masharti ila sio ya mganga
 
Wanasiasa wanachota Mabilioni ambazo ni Kodi za walalahoi (Mazombi) bila huruma. Wanaanzisha biashara kubwa kubwa nchini na ng'ambo. Kwann wasiwepo Forbes list of Billionaires ili tujivunie vya kwetu?
Hi yo ni black market
 
Wanasiasa wanachota Mabilioni ambazo ni Kodi za walalahoi (Mazombi) bila huruma. Wanaanzisha biashara kubwa kubwa nchini na ng'ambo. Kwann wasiwepo Forbes list of Billionaires ili tujivunie vya kwetu?
Kama Kuna uhakika wa pesa waliyonayo na ushahidi upo, basi nami naunga mkono wawekwe kwenye lists za Forbes!
 
Kwa Hali ilivyo Mwanasiasa anaweza kuamrisha apewe bilioni 90 ndani ya masaa pesa analetewa nyumbani. Anaanza ujenzi wa Hoteli chap kwa CASH MONEY toka kwa Mazombi.
Duuh na ikifika kipindi cha kampeni wanawachukua Wasanii na kuwalipa vijisenti na kulipia hotel na kuvalishwa sale za Chama wao wanajiona wanapendwa kumbee, yani Wasanii wajinga yani hawawazi future ya vizazi vyao. Yani wakiumwa ugonjwa wa kujitibu gharama ya Million 5 inawashinda.
 
Msifurahie utajiri wa watu ambao haueleweki kwani ulishatolewa maelekezo kwa vitabu vitakatifu;
"Nirahisi kwa Ngamia kupita kwenye tundu la sindano kuliko aliyejitajirisha kwa mali za walalahoi kuuona ufalme wa Mungu"
 
Back
Top Bottom