For only sua students | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

For only sua students

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nyambari, Feb 18, 2012.

  1. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wasuaso wenzangu nawatakieni maandalizi mema ya mitihani ya kumaliza semester inayoanza jumatatu tar 20 feb ni matumaini yetu wote kwamba mungu atatenda kadri ya uwezo wake najua ni kipindi kigumu lakini yote katika yote ni mmoja tu awezaye kutupa ushindi. All the best
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    'Mungu atatenda kadri ya uwezo wake'

    SMH
     
  3. c

    cheseo Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tuache kumjazia kazi Mungu,komaa soma vya kutosha Mungu unamshkuru kwenye matokeo,hata pepa bado ushamtupia Mungu zigo!!
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Unasema na mie kweli?
     
  5. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,986
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Mungu afikirie natural disasters,vita,akupe akili na mtihani akufaulishe wakati husomi? Mungu tunamtwisha lawama zingine zisizofaa. Ndo maana tunakuwa maskini kwa kumwachia atufanyie hata yale aliyodelegate kwetu under his supervision. Soma shule, Mungu atakuamsha salama,utaingia kwenye chumba cha mtihani na atakufanya uwe na kumbukumbu ya kutosha. Siyo unakunywa serengeti, husomi au hushughuliki aafu unategemea kufanikiwa! Kuachane na mambo ya namwachia Mungu kila kitu.
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,332
    Likes Received: 3,541
    Trophy Points: 280
    Ole wenu mkae kwa kujipanga na kuanza kuangaliziana majibu...

    Naskia siku hizi hata SUA mnaingia kwenye paper huku mmeandika majibu mwili mzima kama jamaa wa MZUMBE. Kama ni kweli basi kilimo kwanza haitaleta mafanikio kamwe. U are scientists guys.
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Wanawaitaga MICHAEL SCOFIELD.
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,047
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    kama ulianika chupi usitegemee kuanua suti
     
  9. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mh maneno haya
     
  10. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 773
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Ndio na wewe!
     
  11. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 773
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Acha dharau wewe!wasomi wa "KAMPALA INT UNIV" utawajua tu kwa matapishi yao.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,568
    Likes Received: 14,988
    Trophy Points: 280
    duuuu!!!!!!
     
  13. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,383
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ha ha ha, yule jamaa wa Prison Break!.
     
  14. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,383
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kesheni mkiomba mtafaulu!
     
  15. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Malizeni muje kuonja joto ya jiwe mtaani.
     
  16. m

    massau Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kutupa moyo wa ujasiri pamo1 sana
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,938
    Trophy Points: 280
    teh teh kumbe! Wajue mungu atasaidi wasiugue..lakini mengine yakwao.
     
  18. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,986
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    acha kuwadanganya,Mungu humwongezea mwenye nacho. Kesheni mkisoma na kumuomba Mungu awape kumbukumbu,awaamshe salama na kuwapa uwezo wa kufanya mtihani.
     
  19. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 862
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Wewe unataka kufaulu mitihani au unataka umalize chuo ukiwa unajua ulichojifunza? Anyaway muamke salama kesho kufanya mitihani.
     
  20. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kaka asanteeeeeeeee yuwii balaa tupu[​IMG]
     
Loading...