• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

For JamiiForums Mobile users

S

SpyBoy

New Member
Joined
Dec 3, 2018
Messages
3
Points
20
S

SpyBoy

New Member
Joined Dec 3, 2018
3 20
Can anyone help

I use techno camon C5
From morning
I can't make a call
No one can reach me on call (Busy)
I can't access M-PESA
I can't buy airtime

I Can only chat through SMS and internet


I use Vodacom line

Anyone can help me please


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Arien

Arien

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
10,031
Points
2,000
Arien

Arien

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
10,031 2,000
Hivi mbona kwenye app sioni zile reactions kama kwenye browser mfano za thanks,kucheka etc?
Halafu notifications nasikia zinaingia ila kwenye app hazionekani?
 

Forum statistics

Threads 1,403,473
Members 531,219
Posts 34,424,275
Top