Habari zenu wanajukwaa!Kama kichwa cha uzi kinavyosema,nina miliki smart phone kwa mwaka sasa
Ila sasa nashangaa siku hizi nikitaka kupiga picha picha haitoki poa yaani inakua imeblur sana kama ni maandishi ndo huwezi kusoma kabisa yan siku hizi simu yangu hainisadii tena kwenye masuala ya picha.Naombeni msaada wenu katika hili,nifanyeje?
Ila sasa nashangaa siku hizi nikitaka kupiga picha picha haitoki poa yaani inakua imeblur sana kama ni maandishi ndo huwezi kusoma kabisa yan siku hizi simu yangu hainisadii tena kwenye masuala ya picha.Naombeni msaada wenu katika hili,nifanyeje?