L ligimilo JF-Expert Member Joined Jan 3, 2012 Posts 301 Reaction score 75 Sep 10, 2014 #1 Ni kitu gani hii flirting
Obugwa Izoba JF-Expert Member Joined Nov 16, 2013 Posts 10,481 Reaction score 11,688 Sep 10, 2014 #2 google inasemaje kwani?
L ligimilo JF-Expert Member Joined Jan 3, 2012 Posts 301 Reaction score 75 Sep 10, 2014 Thread starter #3 Duh unanirusha google tena kaka
Kingmairo JF-Expert Member Joined Apr 7, 2012 Posts 4,936 Reaction score 3,549 Sep 10, 2014 #4 Cheki youtube utapata hadi video.
PARADIGM JF-Expert Member Joined Sep 9, 2014 Posts 2,774 Reaction score 1,830 Sep 10, 2014 #5 Maana yake ni kutongonza kwa kiswahili.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,033 Reaction score 110,677 Sep 10, 2014 #6 wamichosho said: Ni kitu gani hii flirting Click to expand... ni aina fulani ya kipochi manyoya...
L ligimilo JF-Expert Member Joined Jan 3, 2012 Posts 301 Reaction score 75 Sep 10, 2014 Thread starter #7 Ok ngoja nicheki utube
mwekundu JF-Expert Member Joined Mar 4, 2013 Posts 22,476 Reaction score 21,046 Sep 10, 2014 #8 Kuviziana kugegedana
lara 1 JF-Expert Member Joined Jun 10, 2012 Posts 15,700 Reaction score 29,210 Sep 10, 2014 #9 mwekundu said: Kuviziana kugegedana Click to expand... kUNA RAHA YAKE LAKINI! Au unabisha? miss neddy ninge elezea lakini naogopa kukukomaza ujue! au naniruhusu nifunguke? Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
mwekundu said: Kuviziana kugegedana Click to expand... kUNA RAHA YAKE LAKINI! Au unabisha? miss neddy ninge elezea lakini naogopa kukukomaza ujue! au naniruhusu nifunguke?
L ligimilo JF-Expert Member Joined Jan 3, 2012 Posts 301 Reaction score 75 Sep 10, 2014 Thread starter #10 Hebu funguka fasta tuelimike
lara 1 JF-Expert Member Joined Jun 10, 2012 Posts 15,700 Reaction score 29,210 Sep 10, 2014 #11 watu8 said: ni aina fulani ya kipochi manyoya... Click to expand... Ndo unachowaza hicho masaa 24! Mda wote akili yako ipo huko! KWELI HAYATI MWALIMU NA RASHID MFAUME KAWAWA WAKIWA UMRI KAMA WAKO WANGEKUWA WANAWAZA VIPOCHI MANYOYA WANGEMNGOA MKOLONI KWELIII?😡😡:angry::angry::angry::A S 109::A S 109:
watu8 said: ni aina fulani ya kipochi manyoya... Click to expand... Ndo unachowaza hicho masaa 24! Mda wote akili yako ipo huko! KWELI HAYATI MWALIMU NA RASHID MFAUME KAWAWA WAKIWA UMRI KAMA WAKO WANGEKUWA WANAWAZA VIPOCHI MANYOYA WANGEMNGOA MKOLONI KWELIII?😡😡:angry::angry::angry::A S 109::A S 109: