Fitina za marekani zafeli Iran,sasa kuishambulia

Fitina za marekani zafeli Iran,sasa kuishambulia

Kama raia wanakubali kutumika na mataifa ya nje basi kuleni vichwa vyao,kama wageni ndio wako ndani ya Iran na kuamua kuharibu miundombinu na kuchochea vurugu pia kuleni vichwa vyao. Iran ni ya wairan
Nalog off Z
 
Hijab na misikiti inaendelea kuchomwa wewe umebaki kutunga habari
Kafiri akiona au kusikia msikitini au binaadamu wanakufa ovyo brbrni anasikia raha mpk wengine wanakojoa kwa furaha.

Huko Rwana walipoamua kuchinjana watu wakadhani kukimbilia makanisani kutawaokoa. Wakasahau kuwa kafiri hana heshima na kanisa wala nyumba yyt ya ibada.
Wakachinja kwa mapanga watu zaidi ya laki 1.

Hapo kumbuka hao wote wanaabudu weekend pamoja.

Yaani kazi kweli kweli.
 
Kafiri akiona au kusikia msikitini au binaadamu wanakufa ovyo brbrni anasikia raha mpk wengine wanakojoa kwa furaha.

Huko Rwana walipoamua kuchinjana watu wakadhani kukimbilia makanisani kutawaokoa. Wakasahau kuwa kafiri hana heshima na kanisa wala nyumba yyt ya ibada.
Wakachinja kwa mapanga watu zaidi ya laki 1.

Hapo kumbuka hao wote wanaabudu weekend pamoja.

Yaani kazi kweli kweli.
Liarabu tarajiwa kwenye ubora wake. Jeusii tii kama tako la iddi amini na lisijdah kuuubwaa kama chapati kwenye paji lake jeusi. Lina uhakika la kubadilika kuwa liarabu likifa kwenye uislam.
 
Back
Top Bottom