MlimaSayuni
JF-Expert Member
- Mar 23, 2013
- 7,256
- 13,625
View: https://x.com/NiohBerg/status/2010114671890632881
Lazima tutafute plan za hawa wa Iran wao wanatoka Usiku na nguo zina fanana wanachoma maeneo ya kimkakati tu
Dogo yani umefurahiiiiMochwari zimejaa huko,maiti zinabebanishwa,ni za kichwa tu
Ingawa utawala wa kidini wa Ayatollah unastahili kung’olewa, Marekani na Israel watakuwa wanajidanganya sana kama wanadhani Iran mpya itakuwa friendly to Israel. Chuki iliyopo kati ya Iran na Israel ni broad and deep rooted, sio chuki kati ya Israel na Ayatollah. Nadhani benefit pekee ambayo Marekani na Israel watapata ni kudhoofika kwa Iran kwa muda, kwasababu itachukua muda kwa Iran kujiimarisha upya na kuwa tishio tena kwa Israel. Obviously, this is far from a permanent solution!Iran imetangaza kukamata zaidi ya waratibu maandamano miambili wakiwa na shehena kubwa ya silaha,vilipuzi na mabomu ya petrol, wakiwemo watumishi wa MOSSAD, shirika la ujasusi Israel
Baada ya kamata kamata hiyo maandamano yamepoteza shinikizo na kupungua tangu alhamisi
Leo shirika la habari la taifa Iran likirusha picha mjongeo kuonesha hali halisi jijini Tehran na kuonekana kuwa shwari
Baada ya maandamano kupoa, Trump ametangaza kuwa Iran inahitaji ukombozi kuliko wakati wowote,kwa maana kwamba sasa fursa ya kuishambulia Iran na kumng'oa ayatollah ni nzuri zaidi
Upande wake Ayatollah kayaagiza majeshi yawe katika utayari wa vita kuliko kipindi cha vita,na miji ya makombora ya Iran Iko tayari
View attachment 3528125
🇺🇸 akishinda vita, watampachika kibaraka wao.. ama watawafitinisha wagombane wenyewe kwa wenyewe, mradi wadhohofike tu ili pasitawqlike kwa amani, wasiweze kurudi kwenye mstariIngawa utawala wa kidini wa Ayatollah unastahili kung’olewa, Marekani na Israel watakuwa wanajidanganya sana kama wanadhani Iran mpya itakuwa friendly to Israel. Chuki iliyopo kati ya Iran na Israel ni broad and deep rooted, sio chuki kati ya Israel na Ayatollah. Nadhani benefit pekee ambayo Marekani na Israel watapata ni kudhoofika kwa Iran kwa muda, kwasababu itachukua muda kwa Iran kujiimarisha upya na kuwa tishio tena kwa Israel. Obviously, this is far from a permanent solution!
Wanataka mafuta na lithium yao,walimtoa shah na kumsaidia ayatollah baada ya shah kuwataka walipe mirabaha stahikiIngawa utawala wa kidini wa Ayatollah unastahili kung’olewa, Marekani na Israel watakuwa wanajidanganya sana kama wanadhani Iran mpya itakuwa friendly to Israel. Chuki iliyopo kati ya Iran na Israel ni broad and deep rooted, sio chuki kati ya Israel na Ayatollah. Nadhani benefit pekee ambayo Marekani na Israel watapata ni kudhoofika kwa Iran kwa muda, kwasababu itachukua muda kwa Iran kujiimarisha upya na kuwa tishio tena kwa Israel. Obviously, this is far from a permanent solution!
Huwezi choma nchi halafu uachwe tuDogo yani umefurahiiii
Wana ubavu?Iran piga hao Israel na basha wao marekani.
Mbona unauana Umo umoMuislam hawezi choma msikiti,hiyo inajulikana kazi ya nani
Hakuna ushirika hapo, pasingekua na vikwazoHatari Sana
Ila marekani na Iran ni kama washirika hiv wa siri
Watajitutumua. Hata Mende sometimes huangusha kabati.Wana ubavu?
MmhhHatari Sana
Ila marekani na Iran ni kama washirika hiv wa siri
Sidhani,watakua wananyofoana tu viungo lakini full blown war sidhani, world war mbaya mzee3rd word war haipiti miaka 5 kabla haijalipuka
Nenda kachambe kwanza ndiyo uje hapa kuongea uharo wako!!Marekan hana uwezo wa kushambulia iran
Mnafurahia wenzenu wakifa ktk Nchi zao,Mungu kawalaani na nyie jamaa zenu October 29 wameuliwa kama kuku, hamna hamu tena ya kuandamana kenge nyie wagalatiaHijab na misikiti inaendelea kuchomwa wewe umebaki kutunga habari
ExactlyMuislam hawezi choma msikiti,hiyo inajulikana kazi ya nani
Ona jinga ili!Nenda kachambe kwanza ndiyo uje hapa kuongea uharo wako!!