Fisadi wa m.v.dar es salaam ni nani wana ccm wenzangu?

Fisadi wa m.v.dar es salaam ni nani wana ccm wenzangu?

1961mkuu

Member
Joined
Aug 25, 2015
Posts
63
Reaction score
16
Hivi karibu Serikali ya CCM kupitia Tingatinga lake Mgombea Urais ilinunua boti/ meli kwa ajili ya eti kupunguza foleni Barabara ya Dar kwenda Bagamoyo.Boti hiyo imenunuliwa kwa Kodi za Masikini Wa liochoka kwa shs.Bilioni 8.Tingatinga kama kawaida yake Mzee Wa kujisifu aliuambia umma Wa watanzania kuwa boti itapunguza msongamano Wa Barabara Na itatumia muda mfupi kufika Bagamoyo.Ukweli imethibitika kuwa
1.Boti sio mpya ni chakavu
2. Boti inatumia Massaa 4 mpaka Bagamoyo
3. Boti ya Azam ambayo no mpya Lady Zanzibar imenunuliwa Bilioni 6 Na inatumia SAA 1.30 mpaka Zanzibar.
Hitimisho
Huo ni wizi Wa mchana unaofanywa Na viongozi wetu Wa kununua Mali chakavu kwa bei kubwa .Viongozi hao Leo wanasimama majukwaani kutaka kura zetu .Watanzania tusikubali kudanganywa .Ufisadi mkubwa sana.
 
Waliizindua hiyo meli kwa mbwembwe nyingi wakijidai kwamba hiyo ni moja ya suluhisho la msongamano wa magari lakini nyuma ya pazia kuna uozo na wizi mkubwa sana. Hii nchi inaharibiwa na hawa viongozi ambao hawana uchungu na nchi.
 
halafu mambo mengine bwana....ndio maana wanasema ukishindwa kuongoza Watanzania we basi tena. Watanzania tumekaliwa shingoni aisee...hapa na bagamoyo masaa mangapi kwa gari, na liboti jipya linachukua muda gani?
okay...maybe aliuziwa mbuzi kwenye gunia.
 
Marehemu Komba Aliimba Wimbo Wa "Mgeni Huyu Balaa"
 
Back
Top Bottom