First presidential debate: Hillary Clinton Wins

First presidential debate: Hillary Clinton Wins

Clinton Rais over mama ana point sana za kumuangamiza mpinzani wake Clinton family nadhani baadae mtoto wao atakuja kuwa Rais maana kama wapinzani ndio vichwa kama Trump...
Mkuu mimi nimetazama mdharo huo hakika huyo Mama ni moto wa kuotea mbali...kwakweli kuna mambo mengi unaweza ukawashangaa wanao mshangilia Trump hasa wa AFRIKA. Trump ni tatizo la dunia... alinichekesha sana aliposema america si polisi wa dunia na anataka wanapotoa msaada nao wapate faida.
 
hivi ulipata wasaha kuangalia huo mdaharo?
Hebu niambie Trump ana shinda kwa point zipi na misingi ipi kutokana na mdaharo?
Trump yupo straight foward,haihitaji political correctness,Trump akishinda dunia itakuwa salama,kwanza yeye hana mpango wa kuingilia siasa za mashariki ya kati,hopefuly hakutakuwa na majeshi ya marekani yakipiga Syria,na yeye hana time na Bashar alsade,.yeye Trump na USA yao.I want him to be a president kwa kweli.Mana siyo mnafiki
 
Ukimsikiliza Hilary, utagundua kabisa yule mama alivyo na siasa za point and not pointless ukimlinganisha na Trump jinsi alivyo mzee wa kupanic.
Kwa mtazamo wangu, Trump akimuita hawara wa Bill wa zamani kwa ninajili ya kumdhoofisha Hilary, hapo atakua anajishusha sana kwa wenye akili watamuona kana kwamba Trump hawezi siasa zaidi ya mipasho na kutumia fedheha kama silaha.
Cha kushangaza sijasikia Hilary akitamka ama kutishia kuwaalika wake zake Trump kwenye mdahalo ama akiwa taja popote kwenye kampeni, kama njia ya kumdhoofisha Trump.
Hilary anafanya siasa za kistaarabu sana niki mlinganisha na Trump anae onekana kupenda sana kushangiliwa kwa style yake ya siasa taka na kuchafuana.
halafu uzuri wa huyu mama kila point aliyokuwa anasema alikuwa anakuja na solution mfano kweli swala ISS.. halafu alimbana Trump akamuuliza mbona analaumu na asemi atafanya nini kutatua tatizo la cyber attack na ISS?
Mwisho alinifurahisha alipoomba radhi washirika wamarekani na marafiki kutokana na maneno yanayoendelea kwenye kampeni ambayo yanaweza haribu mahusiano yao,....

Clinton kwakweli alikuwa anaongea kama RAIS na mtu mwenye mamlaka na uzoefu.
Ukiangalia huu mdahalo utaelewa kwanini wanasema experience ni mwalimu mzuri.
 
Mkuu mimi nimetazama mdharo huo hakika huyo Mama ni moto wa kuotea mbali...kwakweli kuna mambo mengi unaweza ukawashangaa wanao mshangilia Trump hasa wa AFRIKA. Trump ni tatizo la dunia... alinichekesha sana aliposema america si polisi wa dunia na anataka wanapotoa msaada nao wapate faida.
Hillary ni kweli yupo calm,ikitokea anakuwa Rais hopefuly Clinton mmewe ndo atagovern tena,Hillary atakuwa pale kama figure tu
 
Trump yupo straight foward,haihitaji political correctness,Trump akishinda dunia itakuwa salama,kwanza yeye hana mpango wa kuingilia siasa za mashariki ya kati,hopefuly hakutakuwa na majeshi ya marekani yakipiga Syria,na yeye hana time na Bashar alsade,.yeye Trump na USA yao.I want him to be a president kwa kweli.Mana siyo mnafiki
Haya maneno umeyaandika kwasababu uliangalia mdahalo husika au ni mawazo yako unayo yaona kwa TRUMP? mimi jana kuamkia leo nimegundua kuwa Trump si mtun sahihi kwa Urais na kama umeangalia mdahalo husika utakubaliana nami kuwa Bi CLinton ni moto wa kuotea mbali na laikuwa anatema point tupu kama ana kiwanda cha point mdomoni na kila jambo alikuwa anakuja na suluhu yake.

Trump hataki america igeuke kuwa polisi waduni kwasababu hawapati chochote anahitaji maslai kwanza wakati hicho kitu hakiwezekani maana kuna mataifa yataweza kumlipa lolote marekani lakini yangehitaji msaada wake hasa wakiusalama.
Trump anakwenda kuuwa uhusiano mzuri wa marekani na mataifa mengi sana na pia kwa hoja za Trump ni wazi marekani na dunia haitabaki salama kabisa...
 
Hillary ni kweli yupo calm,ikitokea anakuwa Rais hopefuly Clinton mmewe ndo atagovern tena,Hillary atakuwa pale kama figure tu
Mama Clinton ana akili binafsi wachambuzi wa Siasa UNISA niliwasikia wakizungumza uwezo wa huyu mama ulimfanya Clinton aiongoze vizuri USA na hasa pale alipoli handle swala la Monika Lewisky vizuri..
 
Mkuu mimi nimetazama mdharo huo hakika huyo Mama ni moto wa kuotea mbali...kwakweli kuna mambo mengi unaweza ukawashangaa wanao mshangilia Trump hasa wa AFRIKA. Trump ni tatizo la dunia... alinichekesha sana aliposema america si polisi wa dunia na anataka wanapotoa msaada nao wapate faida.
Clinton alijiandaa vizuri kwa ajili ya huo mdaharo Trump ana jazba na pia mambo ya Uchumi na mambo ya Nje hayajui kabisa Trump yeye ni kutaka kuvunja na kuweka uhasama kama alivyofanya Bush..
 
Clinton alijiandaa vizuri kwa ajili ya huo mdaharo Trump ana jazba na pia mambo ya Uchumi na mambo ya Nje hayajui kabisa Trump yeye ni kutaka kuvunja na kuweka uhasama kama alivyofanya Bush..
hahaha alinifurahisaha alipo mwambia Trump ukiniuliza kama nilijiandaa kwa huu mdahalo nitakwambia ndio lakini pia nimejiandaa kuwa Rais wa Marekani.... daaa huyu mama anavutia kumsikiliza na haachi kujibu swali lolote na nilicho gundua alijifunza kusikiliza zaidi kuliko kuongea sana... maana yeye alikuwa ana msikiliza sana kwa makini Trump atalipokuwa ana mshambulia alikuwa nanampa nafasi ya kumsilikiliza bila kuingialia lakini ilikuwa tofauti kwa Trump... hakika wenzetu wako mbele sana... ukimsikiliza Clinton unasikia kabisa sauti ya Rais....
Huyu mama ni moto wa kuotea mbali
 
hahaha alinifurahisaha alipo mwambia Trump ukiniuliza kama nilijiandaa kwa huu mdahalo nitakwambia ndio lakini pia nimejiandaa kuwa Rais wa Marekani.... daaa huyu mama anavutia kumsikiliza na haachi kujibu swali lolote na nilicho gundua alijifunza kusikiliza zaidi kuliko kuongea sana... maana yeye alikuwa ana msikiliza sana kwa makini Trump atalipokuwa ana mshambulia alikuwa nanampa nafasi ya kumsilikiliza bila kuingialia lakini ilikuwa tofauti kwa Trump... hakika wenzetu wako mbele sana... ukimsikiliza Clinton unasikia kabisa sauti ya Rais....
Huyu mama ni moto wa kuotea mbali
Nani alikutafsiria mkuu maana lumumba kiinglishi kinawatesa sana.
 
Hillary ni kweli yupo calm,ikitokea anakuwa Rais hopefuly Clinton mmewe ndo atagovern tena,Hillary atakuwa pale kama figure tu
Ina maana huamini kama Mwanamke anaweza kushika madaraka na kufanya maamuzi mwenyewe??

Mbona kipindi kile alipokuwa Secretary of State hamna aliyesema Mr. Clinton alikuwa ndo anamuongoza?

Je mumewe Angela Merkel na yeye ndo anatawala?? How about Margeth Thatcher?

Hillary ni kati ya wanawake viongozi imara sana.. na huwa hawapo wengi na wanaaminika kwa uongozi bora kwa kuwa kufika hapo walipo katika mfume dume uliotawala siasa sio kazi ndogo.
 
  • Thanks
Reactions: kui
Back
Top Bottom