M Mgaya D.W JF-Expert Member Joined Jan 20, 2012 Posts 965 Reaction score 476 Oct 19, 2012 #2 Boflo umetisha mkuu,CDM ikichukua nchi yeye apewe jukumu la kuongoza misafara na si kufungua ngo au sio!
Boflo umetisha mkuu,CDM ikichukua nchi yeye apewe jukumu la kuongoza misafara na si kufungua ngo au sio!
Mwanahisa JF-Expert Member Joined Jun 29, 2012 Posts 1,382 Reaction score 518 Oct 19, 2012 #3 Mkuu Boflo, Respect, usipotutoa machozi kwa kicheko, basi lazima vijana wa Uncle Sele waturushie vitu vyenye ncha kali!
Mkuu Boflo, Respect, usipotutoa machozi kwa kicheko, basi lazima vijana wa Uncle Sele waturushie vitu vyenye ncha kali!
Victoire JF-Expert Member Joined Jul 4, 2008 Posts 25,049 Reaction score 60,246 Oct 19, 2012 #4 Grace Mugabe,huyu ndiye anaetetea wanyonge,kazi ipo
snowhite JF-Expert Member Joined Aug 2, 2012 Posts 18,422 Reaction score 25,338 Oct 19, 2012 #5 Boflo wewe mtu hivi vituko sijui unavitoa wapi!haya bana Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 Oct 19, 2012 #6 yaani imekataa kufunguka kwangu
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 64,293 Reaction score 98,913 Oct 19, 2012 #7 Ni Photoshop au Live Live? Hapo kwenye Mguu ni sox au nini mbona kama pameungwa na mguu bandia?
mwaJ JF-Expert Member Joined Sep 27, 2007 Posts 4,074 Reaction score 2,950 Oct 19, 2012 #8 Azote said: Grace Mugabe,huyu ndiye anaetetea wanyonge,kazi ipo Click to expand... Kwani tatizo liko wapi? Ni hiyo picha au kitu gani?
Azote said: Grace Mugabe,huyu ndiye anaetetea wanyonge,kazi ipo Click to expand... Kwani tatizo liko wapi? Ni hiyo picha au kitu gani?
Facilitator JF-Expert Member Joined Oct 30, 2010 Posts 2,279 Reaction score 1,772 Oct 19, 2012 #9 Ni jose huyu???
K kisilo Senior Member Joined Oct 19, 2012 Posts 121 Reaction score 30 Oct 19, 2012 #10 huyu ninani mnisaidie maana cjamjua.
sweetlady JF-Expert Member Joined Dec 24, 2010 Posts 16,967 Reaction score 8,498 Oct 19, 2012 #11 Facilitator said: Ni jose huyu??? Click to expand... Ndie mwenyewe Facilitator Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
sweetlady JF-Expert Member Joined Dec 24, 2010 Posts 16,967 Reaction score 8,498 Oct 19, 2012 #12 King Kong III said: Ni Photoshop au Live Live? Hapo kwenye Mguu ni sox au nini mbona kama pameungwa na mguu bandia? Click to expand... Amevaa soksi mkuu
King Kong III said: Ni Photoshop au Live Live? Hapo kwenye Mguu ni sox au nini mbona kama pameungwa na mguu bandia? Click to expand... Amevaa soksi mkuu
sweetlady JF-Expert Member Joined Dec 24, 2010 Posts 16,967 Reaction score 8,498 Oct 19, 2012 #13 Kongosho said: yaani imekataa kufunguka kwangu Click to expand... Umekosa uhondo shosti
babe S JF-Expert Member Joined Dec 12, 2011 Posts 3,879 Reaction score 20,859 Oct 19, 2012 #14 Hahahahahahahah
BADILI TABIA JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 32,766 Reaction score 23,230 Oct 19, 2012 #15 job true true
sabasita JF-Expert Member Joined Oct 29, 2009 Posts 1,501 Reaction score 393 Oct 20, 2012 #16 josephine wa slaa au....
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Oct 20, 2012 #17 yule babu ndiyo maana anatumia sana VIAGRA
G geophysics JF-Expert Member Joined Nov 1, 2010 Posts 904 Reaction score 167 Oct 20, 2012 #18 kisilo said: huyu ninani mnisaidie maana cjamjua. Click to expand... Mke wa dr. slaa...
zomba JF-Expert Member Joined Nov 27, 2007 Posts 17,239 Reaction score 3,939 Oct 20, 2012 #19 Ushamba wa kufika Ulaya na kupiga picha madukani.
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Oct 20, 2012 Thread starter #20 zomba said: Ushamba wa kufika Ulaya na kupiga picha madukani. Click to expand... Hahaha....Hapo China Akienda Ulaya itakuwaje?
zomba said: Ushamba wa kufika Ulaya na kupiga picha madukani. Click to expand... Hahaha....Hapo China Akienda Ulaya itakuwaje?