First Black British Manager in Premier League!


Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Paul Ince amepata ile nafasi ilyoachwa wazi na Mark Hughes katika club ya Blackburn Rovers kwa kusaini mkataba wa miaka mitatu. Hii inamfanya aweke historia ya kuwa mwingereza mweusi wa kwanza ku manage kwenye premier league, mameneja wengine wawili weusi waliowahi kupata nafasi kama hii ni Jean Tigana na Ruud Gullit. Tumuombee kheri asije akachemsha ili huu uwe mwanzo mzuri kwa ngozi nyingine nyeusi.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Kila la heri Paul Ince.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Milton keynes amewatema?
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,550
Likes
117,605
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,550 117,605 280
Paul Ince amepata ile nafasi ilyoachwa wazi na Mark Hughes katika club ya Blackburn Rovers kwa kusaini mkataba wa miaka mitatu. Hii inamfanya aweke historia ya kuwa mwingereza mweusi wa kwanza ku manage kwenye premier leagu, mameneja wengine wawili weusi waliowahi kupata nafasi kama hii ni Jean Tigana na Ruud Gullit. Tumuombee kheri asije akachemsha ili huu uwe mwanzo mzuri kwa ngozi nyingine nyeusi.
Namtakia kila la heri. Mafanikio yake yatawafungulia milango weusi wengine ili wapewe nafasi hiyo.
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Milton keynes amewatema?
KB- wouldnt you? League 1 for premiership?He deserves it and I think he has done it the hard way, ameanzia chini kabisa- Macclesfield tena wakiwa kwenye janga la kushuka daraja!
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Namtakia kila la heri. Mafanikio yake yatawafungulia milango weusi wengine ili wapewe nafasi hiyo.
I just hope whatever happens- he gets judged by what he manages to achieve rather than the colour of his skin.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
KB- wouldnt you? League 1 for premiership?He deserves it and I think he has done it the hard way, ameanzia chini kabisa- Macclesfield tena wakiwa kwenye janga la kushuka daraja!
MK Dons walipomchukua walitegemea kuwa atawapandisha daraja...
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
MK Dons walipomchukua walitegemea kuwa atawapandisha daraja...
Na ni kweli amefanikiwa kuwapandisha daraja, he has earned his right to go.
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Another Man U product....najua mtaanza kuspin mara ooh Liverpool, mara ooh Italy....
I wish him all the best.....
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,917
Likes
46,503
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,917 46,503 280
Dah! namkumbuka huyu jamaa....

Hivi John Barnes yuko wapi sasa hivi?
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
9,775
Likes
6,476
Points
280
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
9,775 6,476 280
Ni hatua nzuri waliyofikia waingereza.

Ni jambo la kujivunia sana kwani urasimu umewekwa pembeni na uwezo wa mtu umezingatiwa.

Wazungu wameonesha ukomavu na kukua kiakili na wamemuwezesha Ince awe koch huku akisomea kozi ya ukocha ili nae apate "badge yake".

Itakuwa ni vizuri zaidi tukiwaona waamuzi na watu wengine wazito ambao ni waafrika, ikizingatiwa kwamba refa mwafrika ni mmoja tu Uriah Renee ambae nae amejitahidi kweli mpaka kufikia hapo alipo.

Welldone kwa hatua hii ambayo pia imeondoa barriers kwa "inority talents".
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
9,775
Likes
6,476
Points
280
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
9,775 6,476 280
Dah! namkumbuka huyu jamaa....

Hivi John Barnes yuko wapi sasa hivi?
John Barnes ni "pundit" wa ITV ya UK na pia huwa anatangaza mpira katika televisheni ya channel 5 pia ya UK.
 

Forum statistics

Threads 1,237,653
Members 475,675
Posts 29,295,953