Fireboy DML (LTG album) Vs Burna Boy (Twice as Tall) ipi ni Bora?

Fireboy DML (LTG album) Vs Burna Boy (Twice as Tall) ipi ni Bora?

Kigoma Independent

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Posts
3,520
Reaction score
2,059
✓kutokana na wadau wengi kuiponda album ya Burna Boy, na wengine kwenda mbali na kusema Ina bebwa na promo kubwa ya P. Diddy na was sio nyimbo zilizomo ndanibya album.

✓lakini pia Kuna wadau wamei support na kusema ndo albam Bora ya decade yaani miaka 10 .

✓pia wengine wameenda mbali nakudai jina na lugha pamoja na population ya nchi yao ndo vimembeba lakini album sio nzuri kivile.

✓Na pia wamediliki hata kumlinganisha na kijana mdogo Fireboy DML na album yake la LTG kuwa ni kali saa kuliko ya Burna Boy

✓Maoni yangu kwa kuanzia 2020 hakuna album Bora Kama ya Fireboy DML, japo kuwa ni kijana mdogo kwenye game but album yake ni ya moto sana.

✓tumezingatia uzuri wa album na sio ukubwa wajina.

Mtizamo
LTG by Fireboy DML>TWICE AS TALL by Burna Boy

Karibuni kwa maoni

Kigom@
images%20(6).jpg
Burna-Boy-Twice-as-Tall.jpg
 
FiRE boy DML _tattoo & ELI hazikosi kwa playlist yangu ya sasa kwa burna kuna TIME FLIES ft sauti soul& MONSTERS YOU MADE ft Chris martin zingine bado nazipa muda ila kwa sasa nadhani FIRE BOY BADO YUKO FIRE
Pamoja sana kaka LTG ni album bomba sana hasa vibao vyake vilivyo vikali
 
Huyu mtoto fireboy anahatari na nusu mwanzoni niliona rema atakua bora sana ila huyu fireboy ni balaa dogo ndo anashikilia mziki wa Nigeria.
Unamfahamu fireboy tuu Nigeria?
Vipi mayorkun
Joeboy
Terri
Omah la
....niishie hapo
Kuushikilia mziki wa Nigeria siyo kazi ndogo mkuu
 
Unamfahamu fireboy tuu Nigeria?
Vipi mayorkun
Joeboy
Terri
Omah la
....niishie hapo
Kuushikilia mziki wa Nigeria siyo kazi ndogo mkuu
Mimi nazungumzia walioanza mziki kipindi kimoja alianza rema na corny akaja fireboy na jealous ila umekosea kumuweka maryokun ni wa mda mrefu tena mkongwe hyu yupo na davido kitambo sana na hapo ulipomweka hakuna hata mmoja anayemfikia ana ngoma nyingi, terri huyu wa juzijuzi ni msanii wake wizkid , omah lah hyu ndo dogo kabisa kwenye game, joeboy ni mzuri anakuja vizuri nilishamuona kabisa alikujaga bongo.
 
Niliposikiliza VIBRATION NA ENERGY...!! Ndo nkanyoosha mikono Juuu... Fireboy ana balaa aiseee yani moto hasaa now Burna boy nae kawakaaa.

Nigeria kustay kwenye game na kuhit ni ishu sanaa yani Wameondoka kina Psquare mziki wao umezidi kuwa hot na nusuuu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Twice as tall nayo duuuh hapana aisee Nigeria ni Level nyingineee...
Hapa Bongo leo akidondoka Mond au Kiba sijui itakuwajeee...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom