Fine art expert

I

isayafebu

New Member
Joined
Aug 27, 2019
Messages
2
Points
20
I

isayafebu

New Member
Joined Aug 27, 2019
2 20
Habari zenu wanajamvi kwa jina naitwa John nmemaliza kidato Cha sita mwaka Jana, mchepuo wa pcb baada ya matokeo kutoka nliscore div 3 ya mwanzo kwa bahati mbaya nlikoxa chuo,by nmekaa Sana om Sina shughul ya kufanya lkn Nina talent ya uchoraji hivo nlikua naomba mdau mwenye experience na fine art awe mentor wang...namba yang ya cm:0653211873
 

Forum statistics

Threads 1,334,518
Members 512,012
Posts 32,478,860
Top