Find X

Find X

Hahahahah choo kilikuwa paradise ya masela 😂😂😂

Somo la wachawi kweli 😂
Yah hesabu nlipata C ila nlipata kibabe sana

Wakat wa mtihani wale johny kisomo tulikuwa

Tunakula sahani moja nao

Ila hesabu kwang ilikuwa pasuaa sanaa

Hahaha

Umenikumbusha wkt nasoma sangu sec headmaster mwl makande,tukiingia shule tunaishiaa chooni tu mpk muda wa kutoka tunatoka hahah aise

Ova
 
Hahahahah inaonekana nguvu ya macho iko vizuri sana mzee baba!
Yah hesabu nlipata C ila nlipata kibabe sana

Wakat wa mtihani wale johny kisomo tulikuwa

Tunakula sahani moja nao

Ila hesabu kwang ilikuwa pasuaa sanaa

Hahaha

Umenikumbusha wkt nasoma sangu sec headmaster mwl makande,tukiingia shule tunaishiaa chooni tu mpk muda wa kutoka tunatoka hahah aise

Ova
 
Mi nilichezea Fatuma mzee baba! Aikuwa na jinsi yani!😂
Form 4 nlipga div 3 nqkmbka walimu walikuwa wanajiuliza hyu kaipatajepataje mbona shule mahudhurio hafif,test test hapaform😂😂

Ila somo la hesabu naona walimu pia walichangia tuliogope jns ya ufundishaji wao

Ova
 
Form 4 nlipga div 3 nqkmbka walimu walikuwa wanajiuliza hyu kaipatajepataje mbona shule mahudhurio hafif,test test hapaform😂😂

Ila somo la hesabu naona walimu pia walichangia tuliogope jns ya ufundishaji wao

Ova
Hesabu ni kama sindano za masaa, hazijawahi kuzoeleka
 
Somo la hesabu kwangu lilinikataa tangu darasa la nne,,, ila masela walikuwa wananitembezea majibu kwa kuwa walikuwa wanaogoa nongwa,,
Sio kwamba nilikuwa mbabe hapana! Ila nikianza kulalamika kama hujanitembezea majibu unaweza ukalia
 
Back
Top Bottom