Find real me-Tanzania Ltd


A

Amby1

New Member
Joined
Nov 3, 2017
Messages
1
Likes
0
Points
3
A

Amby1

New Member
Joined Nov 3, 2017
1 0 3
Je wewe ni mwajiri au mwajiriwa wa kazi za nyumbani? Umeajiri msichana wa kazi za nyumbani na ana matatizo?ni mwizi,mjeuri, anatabia mbaya isiokupendeza na hujui cha kumfanya wala wapi pakumpeleka? Na pia wewe ni Mwajiriwa na unateseka na boss wako anakunyima au kukupatia mshahara mdogo?anakupa kazi kupita makubaliano yenu?,kukupiga au unalazimishwa kufanya vitu ******************* yako? Au unajua jirani anatabia hizo N.K Basi ondoa shaka *_FIND REAL ME-TANZANIA*_ ndio jibu kwako,ni kampuni inayosimamia,kushauri na nakusaidia haki na Amani kwa wote waajiri na waajiriwa wa majumbani. Kutana na *WASHAURI, WANASHERIA* waliobobea katika maswala ya kijamii na sheria za waajiri na wajiriwa wa majumbani. Kwa maelezo zaidi tupigie simu no: *0654 444 641* .F.B: FIND REAL ME-TANZANIA Karibuni
 

Forum statistics

Threads 1,213,089
Members 461,948
Posts 28,466,631