Finally, nimeweza kuvuka kipindi kigumu

Finally, nimeweza kuvuka kipindi kigumu

Haina haja ya kumpiga, kutoleana nje siri zenu za faragha kama...Yani ww mpige kisaikolojia tu mpaka ashindwe kuamin hiv ni ww kweli? All the best mkuu
hahaha thats exactly what am doing mkuu
 
we naona umechelewa kuona siku zako so umewengeka,,,watu wangekua hawajaelewa kungekua na comments um!
Hapo ndio nimekuelewa una uwezo wa kufikiria kiasi gani? Nimekusamehe kaka furahia jmos yako
 
Daaa broo sijaamini hiki hapa kumbe ndio mnatulia timing bila sisi kujua [emoji22][emoji22][emoji22][emoji22]
 
nataka nimuache kipindi ambacho atakua yuko kwenye peak yakunipenda,,,by doin that ntakua nimempa funzo kwamba nxt time akisema anampenda mtu maanishe
Wastage of time, unge invaste muda huo kutafuta mtu aliye sahihi kwako kuliko hilo unalotaka kufanya. Na una uhakika gani kama na yeye hafikili unachofikili juu yake. Ikiwa alidiliki kukutenda hapo mwanzo, usitegemee kuwa hiyo kuwa suprise kwake.
 
Wastage of time, unge invaste muda huo kutafuta mtu aliye sahihi kwako kuliko hilo unalotaka kufanya. Na una uhakika gani kama na yeye hafikili unachofikili juu yake. Ikiwa alidiliki kukutenda hapo mwanzo, usitegemee kuwa hiyo kuwa suprise kwake.
both can be done at nce so usihofu kuhus kupoteza muda
 
Daaa broo sijaamini hiki hapa kumbe ndio mnatulia timing bila sisi kujua [emoji22][emoji22][emoji22][emoji22]
hahaha ndo ivo mana mkiambiwa na maneno hamuelew
 
hahaha ndo ivo mana mkiambiwa na maneno hamuelew
Nayaelewa maneno yako... fanya kitu roho inapenda ufanye...... hii situation uko nayo nilishaipitia na ilinipa matokeo mazuri sooo go SPSS goo.... the best is yet to come.
 
Nayaelewa maneno yako... fanya kitu roho inapenda ufanye...... hii situation uko nayo nilishaipitia na ilinipa matokeo mazuri sooo go SPSS goo.... the best is yet to come.
hahaha such an inspiring words,,,ki trumph yan haha
 
kaka msamehe huree...mbona mie nilishaumizwa lakini nikawachukia yeye pamojja na marafiki zake nikalia sana nilipoteza muda wangu kwake lakini nikajiambia let me move on...nikatubu na nikatangaza msamaha kwao ...hadi leo naishi maisha yangu na nilishamsahau maana sikutaka kulipiza,,,nasali namwomba mungu anipe wa ubavu wangu...achana nae huyo..jipe muda kama wengine tunavyojipa muda mungu sio kiziwi atakupa wa fungu lako...
 
kaka msamehe huree...mbona mie nilishaumizwa lakini nikawachukia yeye pamojja na marafiki zake nikalia sana nilipoteza muda wangu kwake lakini nikajiambia let me move on...nikatubu na nikatangaza msamaha kwao ...hadi leo naishi maisha yangu na nilishamsahau maana sikutaka kulipiza,,,nasali namwomba mungu anipe wa ubavu wangu...achana nae huyo..jipe muda kama wengine tunavyojipa muda mungu sio kiziwi atakupa wa fungu lako...
sometime the hard ways inakua ndo the only way wacha nimkomeshe then will come to read you comment again
 
usifanye hivyo kaka yangu kama una hofu ya mungu natumaini utampotezea huyo msichana...usipende kumfanyia mwenzako kitu amabacho hutaki kutendewa ....amini mungu atakupa wa fungu lako ..kuwa jasiri..mwanaume au mwanamke aliyeumizwa anakuwa na roho ya ujasiri...futa delete namaba yake huenda ukiiona ndo inakuumiza zaidi....
sometime the hard ways inakua ndo the only way wacha nimkomeshe then will come to read you comment again
 
Mjomba achana naye fanya mambo mengine ya maaana ushajua hakufai kumuumiza haitakusaidia kitu zaidi ya yote you are wasting your precious time, how sure are you kama ataumia?! Na asipoumia si utajutia tena huu muda ulioupoteza kumvuta kwenye peak unayoitaka?! Think big mjomba
 
"Toa wembe, nitoe kisu"

Mkuu "akuanzae, mmalize!" Naunga mkono hoja. Mkuu upo DSM? Mana wanaume wa DSM tunajuana zetu!
 
Yani kabisa unakuja na mpango wako wakulipiza visasi alafu unajiona mwerevu?!

Believe me, you are still hurting! Na mwisho wa huu mpango wako utaishia kuumia zaidi. Please stop it!

Tuseme tu itokee utakapoaamua kumuacha, asiumie kama unavyotarajia, alafu within days tu za kumuacha umuone anadunda na mpenzi mwingine mpya! What will you do then?
 
nataka nimuache kipindi ambacho atakua yuko kwenye peak yakunipenda,,,by doin that ntakua nimempa funzo kwamba nxt time akisema anampenda mtu maanishe
Duh. Inaonekana umeumizwa naye sana. Achana Na habari za kutaka kumuumiza, achana naye tu Na tafuta mwingine utakayetulia naye.
 
Back
Top Bottom