Figisu za mwanamke kufika kilele

Figisu za mwanamke kufika kilele

muzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Posts
1,048
Reaction score
1,479
Siku zote katika mapenzi hakuna kitu kizuri kama kuridhishana hususan katika tendo la ndoa, ukweli uliopo ni rahisi sana kwa mwanaume kuwahi kufika kileleni kuliko mwanamke hii inatokana na sababu nyingi kwa upande wa mwanaume suala la kuwahi kumaliza mapema linaweza kusababishwa na tatizo la nguvu za kiume na kukurupuka katika tendo kwa maana ya kuwahi kumuingilia mwanamke bila kufanya romans/maandalizi ya kwanza kabla ya tendo na kwa upande wa wanawake suala la kuchelewa kufika kileleni ni asili yao kutokana na jinsi walivyoumbwa ila napenda ifahamike kuwa pamoja na wanawake kuumbwa hivi ila
unauwezo wa kumfanya afike kileleni mapema kwa kuzingatia maandalizi ya awali kabla ya tendo inabidi utumie muda mwingi katika kumuandaa mpenzi wako kwa kumtomasa sehemu husika ili iwe njia rahisi ya wewe kumridhisha na kumfanya afike katika kilele cha raha.

Wanawake wametofautiana katika namna ambayo kufikia mshindo/kilele cah mlima kilimanjaro.

ZIFUATAZO NI DALILI KUU ZA MWANAMKE ANAPOKARIBIA KUFIKA KILELENI:
1. Dalili ya kwanza inayomuashiria mwanamke anapotaka kufika kileleni ni ya kupiga mayowe/kelele, hii ni dalili kubwa kwa wanawake wengi napozungumzia dalili hii sina maana kwamba ya kupiga kelele za fujo ila kelele zinazopigwa ni zile za raha zilizoambatana na Miguno ya kimahaba kama alikuwa anatoa sauti ya chini ghafla utaanza kuona anapandisha na kuikuza sauti wala kujali kuwa kuna watoto au majirani wanaweza kusikia hizo kakara.
2. Pia kuna wanawake wengine hujikuta wakiropokwa maneno pindi raha zinapozidi, utakuta atakuita jina lako na kukusifia. Lakini hapa kuna mtihani pia...... kama mke wako anatabia ya kutoka nje ya ndoa na ikatokea jamaa akatoa dozi ya kutosha zaidi yako, basi atataja jina la huyo jamaaa.....hi kwa kwasababu raha ya penzi ikizidi mwanamke anakuwa OUT of control, atasema kile kinachokuja kichwani pake hasa pale uatamu wa G-SPOT unapofikiwa. So must be careful kumkamata mwizi wako if any
3. Dalili nyingine ya pili inayoweza kukusaidia kumtambua mwanamke anapotaka kufika kileleni ni hii wanawake wengi hubainika kufika kileleni pindi raha zinapo wazidia na wanapo kojoa (Bao) huwakumbatia wapenzi wao kwanguvu na kuwavuta hutumia nguvu nyingi kuwakumbatia wapenzi wao mpaka wanapomaliza kukidhi haja yao. Tukumbuke pia wanawake wametofautiana katika style za kufikia mshindo...sooo sio kila mwanamke anaweza kuonyesha dalili hizi
4. Kuna wanawake wengine hufikia hatua ya kukung'ata meno ila fahamu zote zinakuwa ni raha anajikuta anafanya vitu bila kutarajia. Unaweza kuata wengine wanakufinya sehemu ambayo mkono wake upo na kadhalika.....hali mradi tu yale maji yatoke
5. Kuna wanawake ambao hawaruhusu kuguswa baadhi ya sehemu za mwili kwa mfano chuchu/matiti, makalio, mapaja, kunyonya mate n.k Sasa baadi ya hawa inapofikia mshindo unashuka utamwona mwenyewe anachukua mkono wako(mwanaume) na kupeleka sehemu husika kubinya binya, kupapasa, na kuongeza hisia fulani mwilini mwake. Hii ni dalili mojawapo ya mshindo kwa wapendwa wetu
6. Kuna wanawake wengine tunawaita "silent killer", hawa mshindo wanfikia kimya kimya pasipokuona dalili yeyote. Mara nyingi kundi hili huonyesha dalili moja tu ambayo baada ya kufikia mshindo huvupa pumzi na nyingi na kuashia, ukiona hivyo ujue ngari imeshaafika stend
7. Kuongeza kasi, hawa tunawaweka kwenye kundi la mwendo kasi. Yaani treni inapokaribia mwisho wa reli kule Kigoma, huongeza kasi kwa kile alichokuwa anakifanya. Kama alikuwa anakata mauno utafikiri hakuna mfupa, kama alikuwa juu ataongeza mapigo ya kasi mpaka useme atanijunja sasa.
Nilishawahi kusikia kuwa kuna wengine wanafikia kwa kujamba, kulia, kuimba nk. of which sina uhakika wala sijawahi ku-experience. So hiii ni guidance which may differ from one woman to another
NB: Kama utakwenda kuopoa mtaani(dada poa) kaaa mkao wa kupata fake orgasm za kukudanganya mwanaume ukojoe mapema utoe chapaa na kusepa zako. Ni kweli kuwa baadhi ya hizi bwashasha za kufikia kilele huwa-confuse wanaume na kupelekea na wao kumaliza soon
Ni vizuri kufanya maandalizi ya kutosha kwa partner wako ka kupata mafanikio mazuri kitandani
 
NB: Kama utakwenda kuopoa mtaani(dada poa) kaaa mkao wa kupata fake orgasm za kukudanganya mwanaume ukojoe mapema utoe chapaa na kusepa zako.

Kuna mmoja huyo nilimstukia aisee.

Eti mtu anakuambia kabisa "nakojoa".

I mean...who does that?

Things that make you go hmm.....
 
Kuna mmoja huyo nilimstukia aisee.

Eti mtu anakuambia kabisa "nakojoa".

I mean...who does that?

Things that make you go hmm.....
Hahhaaaaaa.......ni kweli kabisa maaana akishaanza kutoa hizo kelele na wewe itabidi kwanza uongeze kasi, pili uvute hisia hata kama hazikuwepo ili mmalize wote. Strategy kwao ni use short time, less effort for higher revenue
 
Hahhaaaaaa.......ni kweli kabisa maaana akishaanza kutoa hizo kelele na wewe itabidi kwanza uongeze kasi, pili uvute hisia hata kama hazikuwepo ili mmalize wote. Strategy kwao ni use short time, less effort for higher revenue

Lakini huyo hakuwa dada poa wa kitaa.

Ni dada poa wa kivingine.

Mwisho wa siku wote ni walewale tu.
 
Kuna mdada aliwahi kuandikwa mitandaoni miss kileleni ye akicheka kojo, akinuna kojo hata sallam ukimpa akiitikia kojo.
 
Wanawake wengine huonyesha dalili zote hizo kumbe walevi..
ukiwa unafumua mbunye ya mwanamke mlevi, hizo dalili zote ziko tokea mnaanza hadi mnamaliza mechi, huelewi kafika Mount Kilimanjaro au bado yuko Dar, ni kelele za ulevi tu, hakuna Orgasm wala nn, ni kelele za kilevi..
 
Back
Top Bottom