Fiesta 2014 na KTMA Tour, mbona kama mnashindana

Fiesta 2014 na KTMA Tour, mbona kama mnashindana

ubaya wa waandaaji wa fiesta ikifika kipindi cha fiesta bs radio station yao ni nyimbo za wasanii watakao panda stejini ht kama mzunguko wao n mwezi mzima m hapo ndo huwa wananiboa sana nyimbo za wasanii wengine kutopigawa.
 
Kili music Tour ndo inalipa.wasanii vizuri kuliko Fiesta
basi kilimanjaro wako juu, kwani kiingilio ni kidogo 2500-3000 na unapewa bia ya 2500 mlangoni, walikuja songea ilikuwa 2500 tiketi so unakuwa kama umeingia bure,
 
Kila kitu ni ushindani. Ni fursa kwa wasanii kupata pesa kubwa kwasababu fiesta italazimika kupambana na kili tour kwenye malipo la sivyo atakimbiwa na wasanii wote wazuri

na kwel wasanii wengi wazuri wako kili serenget imejaa THT's. weusi, professor j, ben paul, mzee yusuph ,ommy wako kili ingawa kuna wengne wanapiga kote kama diamond.
 
naomba ufahamu kitu kimoja kuwa Kili Music Tour huwa inaanza mara tu baada ya Kili Music Awards. Tour ya mwaka huu ilisimama kwa kipindi chote cha mfungo wa Ramadhani na hapo ilikuwa imeshafanyika kama shows tano.

Kwa hiyo kama isingesimama ingekuwa imemalizika muda tu kabla ya Fiesta.

bora umemfungua kila mtu na mpango wake, kili wako juu kwanza bei rahisiii 3000 uko ndan na kabia juu
 
Kili huwa inaweza sana pale inapompeleka Diamond kwao Kigoma yaani hapo tu huwa wanapatia sana na watu weusi wale kina Joh wanaweza
 
Kili wamejikita kutangaza bia zaidi, lile ni tangazo la biashara, wakati fiesta ni mradi wa kupiga hela, wamefika songea tiket ilikuwa 2500 wakat huo na bia ya 2500 unapewa, sasa hapo utaona kuwa wako kuitangaza biashara ya bia zaidi na hawajajari sana faida, wakati fiesta kiingilio ni 5000 ila sijui kama kuna motishaa.
 
Back
Top Bottom