Fiesta 2014 na KTMA Tour, mbona kama mnashindana

Fiesta 2014 na KTMA Tour, mbona kama mnashindana

Mandla Jr.

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Posts
3,098
Reaction score
631
Fiesta imeandaliwa chini ya uzamini wa bia ya Serengeti (SBL) na Kili Music Tour imedhaminiwa na bia ya
Kilimanjaro (TBL). Wote wanafanya kazi nzuri kwa wasanii wetu, na inawapa ajira na kipato wabongo!!

Swali langu, kwanini msingepeana nafasi mmoja aanze na mwingine amalizie kuliko mnachofanya sasahivi,
huku kuna Fiesta kule kuna Kili Tour??? Ila binafsi ninaona kama mnashindana ambako hakuna sababu
yeyote ile..ni kwa faida ya nani??? Wote mnataka kuwatumia wasanii wale wale na sehemu zile zile.

Nadhani mngewanufaisha wasanii wetu na kutoa fursa kwa watu wengi kama mngepeana nafasi mmoja
aanze na mwingine amalizie....kuliko huu utoto mnaofanya. Mfano Fiesta ilianzia Mwanza...Kili Tour ikawa
Mbeya the same weekend!!! WHY???

Kila brand ingetafuta muda sahihi na sio kukomoana, mnawanyima fursa wasanii na wapenzi wa burudani.

Mandla.
 
Leo Bukoba vs Dodoma..Watendeeni haki wasanii na wapenzi wa burudani
 
Sasa wapi umeonesha wana shindana? Sasa kama Fiest ilikuwa Mwanza na Kili tour ilikuwa Mbeya sasa hapo ndio wana shinadana? kwani hapo tatizo liko wapi?

Wangekuwa wote wanafanya kwenye mkoa mmoja ungekuwa na point sana!

Kwanza Kili imeanza kabla ya fiesta na wanapeana nafasi ndio maana wanafanya mikoa tofauti na hapo hakuna kugombea mashabiki!

Bora ufurahie wasanii wanapata hela ya kula mfano Weusi wamepiga show zote za Kili hadi sasa!
 
Sasa wapi umeonesha wana shindana? Sasa kama Fiest ilikuwa Mwanza na Kili tour ilikuwa Mbeya sasa hapo ndio wana shinadana? kwani hapo tatizo liko wapi?

Wangekuwa wote wanafanya kwenye mkoa mmoja ungekuwa na point sana!

Kwanza Kili imeanza kabla ya fiesta na wanapeana nafasi ndio maana wanafanya mikoa tofauti na hapo hakuna kugombea mashabiki!

Bora ufurahie wasanii wanapata hela ya kula mfano Weusi wamepiga show zote za Kili hadi sasa!


Kili music Tour ndo inalipa.wasanii vizuri kuliko Fiesta
 
Kili music Tour ndo inalipa.wasanii vizuri kuliko Fiesta

Kaka ni kweli kili inalipa sana kuliko serengeti.

Ila huo ni mwendelezo wa vita ya hawa mabepari wa bia na vita ya hizi midia mbili maarufu hapa bongo.

Kili waliamua kuingia ulingoni toka mwaka jana kushindana na serengeti kwenye ulingo wa kuandaa matamasha. Kwahiyo hata kulipa kwao vzr kunatokana vita ya mshindani wake kitu kinachopelekea wasanii kunufaika zaidi. Safi.

Kama unakumbuka hawa vita yao ilianza kitambo kidogo toka serengeti alipoanza kuidhamini timu ya taifa 2006 enzi za maximo. Na bia ikawa inafanya vizuri kimauzo kiasi kwamba TBL wakawa wanawalipa vijana ili wakabandue mabango ya serengeti mitaani.

Baada ya mkataba wa SBL kuisha ili wa-renew mkataba upya TBL akatangaza dau kubwa zaidi ya mara 2 ili amnyang'anye tenda ya udhamini wa Taifa stars.

Na hili unaloliona ni vita ileile. EATV wanasubiri wajue ratiba ya CLOUDS GROUP. Wakishajua ratiba ya wapinzani wao, wanaenda kutengeneza ratiba isiyopishana na ya FIESTA mradi wawavurugie kwa kuwanyang'anya wasanii kwa dau kubwa.

Japo yanakuwa yanafanyika sehemu tofauti siku moja lakini shida inakuja kwenye kugombania wasanii.

Hii vita inaonekana imetoka kwenye kampuni za bia inaenda kwenye vyombo husika vya habari.

Hawapeani nafasi za kutosha ili kuwawezesha wasanii wapate nafasi za kupiga shoo sehemu zote. Leo hii unataka umtumie ommydimpoz bukoba alafu wakati huohuo mwenzio anataka amtumie dodoma siku hiyohiyo. Sasa hapo unakua unawasaidia wasanii au ni upuuzi tu. Kuna ubaya gani wakipeana magepu ya kutosha ili wasanii waweze kuvuna pesa za makampuni yote?????
 
Kaka ni kweli kili inalipa sana kuliko serengeti.

Ila huo ni mwendelezo wa vita ya hawa mabepari wa bia na vita ya hizi midia mbili maarufu hapa bongo.

Kili waliamua kuingia ulingoni toka mwaka jana kushindana na serengeti kwenye ulingo wa kuandaa matamasha. Kwahiyo hata kulipa kwao vzr kunatokana vita ya mshindani wake kitu kinachopelekea wasanii kunufaika zaidi. Safi.

Kama unakumbuka hawa vita yao ilianza kitambo kidogo toka serengeti alipoanza kuidhamini timu ya taifa 2006 enzi za maximo. Na bia ikawa inafanya vizuri kimauzo kiasi kwamba TBL wakawa wanawalipa vijana ili wakabandue mabango ya serengeti mitaani.

Baada ya mkataba wa SBL kuisha ili wa-renew mkataba upya TBL akatangaza dau kubwa zaidi ya mara 2 ili amnyang'anye tenda ya udhamini wa Taifa stars.

Na hili unaloliona ni vita ileile. EATV wanasubiri wajue ratiba ya CLOUDS GROUP. Wakishajua ratiba ya wapinzani wao, wanaenda kutengeneza ratiba isiyopishana na ya FIESTA mradi wawavurugie kwa kuwanyang'anya wasanii kwa dau kubwa.

Japo yanakuwa yanafanyika sehemu tofauti siku moja lakini shida inakuja kwenye kugombania wasanii.

Hii vita inaonekana imetoka kwenye kampuni za bia inaenda kwenye vyombo husika vya habari.

Hawapeani nafasi za kutosha ili kuwawezesha wasanii wapate nafasi za kupiga shoo sehemu zote. Leo hii unataka umtumie ommydimpoz bukoba alafu wakati huohuo mwenzio anataka amtumie dodoma siku hiyohiyo. Sasa hapo unakua unawasaidia wasanii au ni upuuzi tu. Kuna ubaya gani wakipeana magepu ya kutosha ili wasanii waweze kuvuna pesa za makampuni yote?????

Kwamfano wewe umepewa kazi mbili. Moja unalipwa milion 5 na nyingine unalipwa milion 10.

Utachagua ipi??
 
Kila kitu ni ushindani. Ni fursa kwa wasanii kupata pesa kubwa kwasababu fiesta italazimika kupambana na kili tour kwenye malipo la sivyo atakimbiwa na wasanii wote wazuri
 
Kila kitu ni ushindani. Ni fursa kwa wasanii kupata pesa kubwa kwasababu fiesta italazimika kupambana na kili tour kwenye malipo la sivyo atakimbiwa na wasanii wote wazuri

Na je unaonaje wasanii wakipewa magepu wakapiga show zote mbili na ku-make mpunga mara 2 si itakua imetulia?
 
naomba ufahamu kitu kimoja kuwa Kili Music Tour huwa inaanza mara tu baada ya Kili Music Awards. Tour ya mwaka huu ilisimama kwa kipindi chote cha mfungo wa Ramadhani na hapo ilikuwa imeshafanyika kama shows tano.

Kwa hiyo kama isingesimama ingekuwa imemalizika muda tu kabla ya Fiesta.
 
Kwa kawaida biashara ni ushindani. Unataka nchi nzima iwe na onesho moja tu?
Wote wamepeana umbali wa kutosha wala sioni tatizo. Mmoja yuko Mwanza na mwingine yuko Mbeya.
Ova.
 
Na je unaonaje wasanii wakipewa magepu wakapiga show zote mbili na ku-make mpunga mara 2 si itakua imetulia?

Kila kampuni ina strategy yake, ila naona mmoja anajaribu kumuua mwenzake kwenye burudani
 
Kila kitu ni ushindani. Ni fursa kwa wasanii kupata pesa kubwa kwasababu fiesta italazimika kupambana a kili tour kwenye malipo la sivyo atakimbiwa na wasanii wote wazuri
Kwa mtazamo wangu kili wapo zaidi kutangaza brand yao. Buku tatu then unakamata kopo. Huku kwingine buku tano, then hupati hata chai. Hiyo ndo tofauti.
 
Safi sana KTMA "Ukitaka kumuua nyani usimuangalie usoni na ukitaka kumuua nyoka mpige kichwani" Lazima wakae na mtaheshimiana tu!
 
Kila kitu ni ushindani. Ni fursa kwa wasanii kupata pesa kubwa kwasababu fiesta italazimika kupambana na kili tour kwenye malipo la sivyo atakimbiwa na wasanii wote wazuri
Here's a video to help you sing better: Music Classes Online
 
Imefika wakati wa inabidi tuwe na tunzo nyingi si kutegemea tunzo za kili peke yake na matamasha ya fiesta. Naamini tungekuwa na tunzo mfano za bongofleva na matamasha yake, tukawa na tuzo za music video na matamasha yake, magic fm nao wakaja na tamasha lao kupitia coca cola, times fm nao wakaja na tamasha lao kupitia pepsi, ea radio nao wakaja na kakwao kupitia maji ya kilimanjaro azam nao wakaja na matamasha yao kuputia vinywaji vya azam na metl nao wakaja na tamasha lao nadhani tungeibua vipaji vingi na ajira nyingi kwa vijana sio kutegemea kili na serengeti peke yao, mbona fursa zipo nyingi sema wadau wamelala hawataki kuandika proposal, je mnakumbuka hiphop summit ?

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Hii ndio maana ya ushindani,competition is good to consumer.Itafika wakati msanii anachagua wapi wanalipa vizuri ndio anaenda,which is good and healthly.
 
Back
Top Bottom