chikutentema
JF-Expert Member
- Dec 10, 2012
- 7,730
- 5,013
Hahahaa hii nimeipenda sana!
Anamaneno huyu binti
Hahahaa hii nimeipenda sana!
Anamaneno huyu binti
Ila inaonekana anaongea toka moyoni huyu😉
Hajawahi ongea kitu out of her practice, na knowledge!
Hajawahi ongea kitu out of her practice, na knowledge!
Naona mada tena imenigeukia.
kiukweli siwezi vijaribu hizi nilizonazo na nikiona pesa huwa zinakuwa mara mia tano... labda kama nataka kufanya mauajiMie wallet yako ndo viagra yangu....sijui miss chagga labda yeye avijaribu afu atuambie,...ila wallet yako kwangu ni zaidi ya viagra my bae!!!
kiukweli siwezi vijaribu hizi nilizonazo na nikiona pesa huwa zinakuwa mara mia tano... labda kama nataka kufanya mauaji
ha ha haha hivi mapenzi na njaa yanaenda kweli? mimi huwa hata hamu sipati nikiwa naona hakuna dalili za mpungaHa ha ha pesa na mwanamke wa kichaga kama freemasons na Kafara
Khe!
Jamani kwani kutiana mashindano?
Wallet ni zaidi ya hizo viagra mazee
kiukweli siwezi vijaribu hizi nilizonazo na nikiona pesa huwa zinakuwa mara mia tano... labda kama nataka kufanya mauaji
Naandika......
PESA VIAGRA YA WANAWAKE ,..... ha hahahaUmeona eeeeee.....
Pesa ni zaidi ya Viagra...waambie wataelewa tu.
PESA VIAGRA YA WANAWAKE ,..... ha hahaha
ha ha haha hivi mapenzi na njaa yanaenda kweli? mimi huwa hata hamu sipati nikiwa naona hakuna dalili za mpunga
halafu hawa wasio kuwa na pesa eti ndiyo kutwa kuhisi kusalitiwa na kufanya mapenzi kama vitaUmeona eee
Wanaume wasio na pesa kutwa kuomba wapate wake wa kuoa kutoka kwa Mungu.
Kwa hiyo Mungu ndio awadondoshee gunia la pesa ama.
Hawa wanaume vepeeeee!!!!
Pesa ndo uchawi wetu....waganga daraja tu.
Waambie hao viumbe
nyege zinatoka wapi wakati akili haijatulia inawaza pesa ? aiseee mimi pesa kwanzaMmmh utakuwa kuna jini mahaba lenye nasaba ya pesa na wala sio biological abnormality. Mwanamke kamili nyege lazima uwenazo
Wewe kama huna pesa kaa pembeni mpenzi.
Pesa ndio Viagra ya kike
halafu hawa wasio kuwa na pesa eti ndiyo kutwa kuhisi kusalitiwa na kufanya mapenzi kama vita
Mbona hupandi bei?
Nyie dawa yenu nakupa pesa kiasi unachotaka afu nakula ya kisukuma mboo inatanukia ndani ya shimoo kama nimeingia mimi. Kamuulizeni somebody kisa Tunduma mae