Feedback is very important!!! (mrejesho ni muhimu sana!!!) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Feedback is very important!!! (mrejesho ni muhimu sana!!!)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Baba Mtu, Jan 5, 2011.

  1. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 881
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Enyi wadau wa sub-forum hii ya technology ni vizuri tukawa tunajulishana kama solutions mbalimbali zilizotolewa na wadau humu zimesaidia kutatua matatizo husika. Kwa mfano kama ulikuwa na tatizo la kifaa cha kutofanya kazi kisha ukashauriwa ufanye kitu fulani (umepewa solution), basi ni vizuri ukatuletea feedback kama kifaa chako kimepona au la! Ni ushauri tu wadau.
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,906
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 160
    naunga mkono hoja
     
  3. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 574
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    yeah i concur with u bro
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja kwa 100% yani tunabaki hewani tu watu wanaendelea kutoa ushauri kumbe mtu alishafanikiwa kaamia kwenye jukwaa la mapenzi mpaka apate shida tena ndo anakumbuka jukwaa hili
     
  5. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kweli umeongea

    ila kutoa thanks kwa hoja iliyosaidia more thanks inafanya hivyo pia sio lazima kuandika kila mtu

    au?
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kutoa thanks kwa kubofya ni nzuri ila kama uliombaa msaada ukapewa jibu na ulipofanya likakubali basi sema nilifanikiwa
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,115
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kaka dr 4ne naungana na wewe.mia kwa mia hiyooooooooo!!!!!!!!!! but teh teh teh na nyie mnao gongewa senkyuuu mtujuze kama mlizipata hizo thanxx. ila dr nakuomba tebelea leo jukwaa la JF DOCTOR nina hitaji mawazo yako.https://www.jamiiforums.com/jf-doctor/99928-masikio-yangu-yote-yametoboka-ngoma.html
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    poa mkuu ukigonga thnx inakuwarecorded vp we ujawai kusaidiwa hapa jamvini nitatembelea jukwaa dr ujue nimekuwateja na jukwaa hili
     
  9. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    its true hata mimi imenisaidia sana jamii forums hili jukwaa kwenye swala la technolojia so its better tuwe tuna reply
     
  10. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 881
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nilimaanisha kama hivi ulivyosema dr phone, ni vizuri tukajua kama shida imetatuliwa au la.
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nimekupata mkuu
     
  12. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 574
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60

    na huko kwenye jukwaa la mapenzi hakosi kutoa feedback... achilia mbali kupost everyday...
     
  13. G

    Gurti JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good idea
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    du umeua kabisa me natania tu
     
  15. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,115
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mimi nilisha wahi saidiwa sana na wote walio nisaidia huwa lazima nigonge thaannxxxxxxxx
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Being grateful is good
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    no comment mkuu
     
  18. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ila thanks zako ngumu mkuu mpaka ukumbushwe teh teh teheee vp dish limekubali
     
  19. C

    CalvinPower JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 878
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    Umuhimu wa hiyo batoni ni pale unaposhukuru ya kuwa tatizo lako limefanikiwa. maforam ya zamani kulikuwaga hakuna hicho kitufe, na watu waliokuwa wanasaidiwa walikuwa wanaandika hoooooray senkyu, it worked senkyuuu, Well done na kuendelea yaani kama ni solution basi utakuta page tatu ni hayo senkyu yanajirudiarudia. ndo ikabidi hizi senkyuu za kuandika zirahisishwe na kuwekwa kitufe. ile thread iweze kueleweka. maana unaweza ukafungua page ya tatu unakutana na "thanks for the info"" thx" page nzima, unarudi nyuma ni "Oh! you are number one thanks", "thanks dude",Mkuu imekubali ahsante, unarudi nyuma ni hivyo hivyo sasa hata unakuwa huelewi thread ilikuwa na mada gani. nafkiri tutumie hicho kitufe cha Thanks ili thread iweze kusomeka vizuri. Itasaidia vilevile kuweka topic iliyotoa hiyo solution kuonekana vizuri kuliko kukutana na hayo ma senkyuu yaliyojaza page nzima. Nawaomba na Ma mods wawe makini katika hili.
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    no comment mkuu
     
Loading...