Fathima Godabar; Mwanamke anayeongoza kwa uzuri duniani

Fathima Godabar; Mwanamke anayeongoza kwa uzuri duniani

HAPA kuna udini kwa pande zote. wanaukubali na wanaokataa, wote wadini
Henceforth, the topic is closed
 
Iron Lady mbona una sifa kama za mke wangu au ni wife wangu umeanza kuingia humu JF?

kwikwiiwiwi yaweza kuwa tutaulizana home kama kweli mi wako tutajua. sasa shida ukienda mwambia mkeo ukidhani ndio mie halafu nikawa siye.
 
utoto+ujana+uzee=sheol
mnapoteza mda wenu kucoment upuuzi.eeti uzuri anamzidi lucifer (malaika mwaasi)huyo?nani mwingine anaitwa mzuri na sir God?au mnampigie kampeni apendwa wakati ata kufua chupi za watoto ajui.mnafahamu mahousegirl wao wanavyonehemaka na hawa vilaza?wote wazuri tena mweusi ndiyo no,1 unapinga mlete afrika utamchoka.
msg
sent
 
utoto+ujana+uzee=sheol
mnapoteza mda wenu kucoment upuuzi.eeti uzuri anamzidi lucifer (malaika mwaasi)huyo?nani mwingine anaitwa mzuri na sir God?(ezkiel 28:12)au mnampigie kampeni apendwa wakati ata kufua chupi za watoto ajui.mnafahamu mahousegirl wao wanavyonehemaka na hawa vilaza?wote wazuri tena mweusi ndiyo no,1 unapinga mlete afrika utamchoka.
msg
sent
 
aaaa wapi!kondoo mkia bana!tuonyeshe mkia tutoe marks.naweza kumwaga misifa hapo kumbe mifupa tupu
 
kwikwiiwiwi yaweza kuwa tutaulizana home kama kweli mi wako tutajua. sasa shida ukienda mwambia mkeo ukidhani ndio mie halafu nikawa siye.

mh!! ni kweli kama sie wewe naweza kuzua balaa na huwa sipendi kumuudhi. Lakini najua sio wewe maana yeye hayupo Dar kama location yako inavyoonyesha.
 
Kwenye kipindi cha Dine with me kinachooneshwa nadhani channel ya Lifestyle kama sikosei, alitokea mzungu mmoja mwanamke mzuri kweli kuanzia sauti, uso, ngozi yake, anavyotabasamu na kucheka ndo balaa, hadi wale washiriki wengine walikiri uzuri wake laivu, nyumbani kwake alivyopangilia hadi kwenye mavazi, utampenda mwenyewe...uzuri kama huo wa kuona hata kwenye video inatosha kuthibitisha uzuri wa mtu kuliko kwenye picha kama hiyo hapo juu, ndo maana unakuta wengi wanakataa uzuri wake Fathima!
 
My better half ndiyo kiboko yake bwana, kanitolea watoto wanne, wawili wa kike na wawili wa kiume. Halafu naona damu yake ni kali watoto wote wamechukua kwake!!! Mabinti zangu hadi nilikuwa natamani niwafungie ndani wasitoke na vijana wangu wa kiume mpaka nilikuwa naogopa wasije wakawacameroon. Cha msingi nilichofanya niliwaweka sana karibu na mambo ya Mungu, mashirika yote kanisani walipita kwa stage, kuanzia Mtoto Yesu na kuendelea. Ninamshukuru Mungu aliwaepusha. They are the most adorable children!!! Na sasa wanajitegemea!!!! Sasa kila mtu anasifiwa uzuri kwa jinsi aonavyo yeye!!! Yes, the catch of eye ila pia ikiambatana na tabia njema basi unamshukuru Mungu.
 
Dr. MziziMkavu hebu tupatie picha full ya huyu mama ili tukague idara zote!!!! Angalau za nje tu maana za kule kunani anajua mume wake!!!
 
Halafu Dr. MziziMkavu huyu mrembo wako amejipaka mapoda na mafaundation kibao, halafu wameitengeneza picha. Sasa mimi uzuri wa mwanamke nautaka akiwa ameamka asubuhi kabla hata hajanawa uso!!!! Wanawake ukiwaachia wakinawa uso halafu wakae dressing table ni hatari. Nimwangalie akiwa natural basi hapo ndipo nitatoa maksi za uzuri si akiwa amejipaka ma cosmetics na fake eye lashes!!! Tutauziwa Mbuzi ka gunia sasa!!! Usisahanu wangine wanajidunda sindano za urembo na ngozi soft hata kunyanzi hakuna.
 
Ni mzuri........lakini si kwa dunia nzima maana huwa naamini kuna wadada wa kiafrika ambao ni wazuri sana na races nyingine pia.....
 
Jamani mchawi tumseme ila sifa yake ya kupaa na ungo tumpe.
Ni mzuri ila sio dunia nzima sbb wazuri tupo wengiiiiiiiiiiiiiiiiii na wengine kila kukicha wanazaliwa.
Ahsante Mpendwa; Kweli alichaguliwa kwa wakati maalum na event Maalum kesho watakuja Wengine wapya na Wazuri.
Kila tukio huwaga na tokeo lake !! Kama vile Miss world per year!!
 
Kwani uzuri wa mwanamke ni kitu gani? kam sio uso? unataka mpaka uone kwa ndani?ili iweje Mkuu?

kama sura nzuri alafu ana shepu ya simba kama isha mashauzi utasema bado mzuri..... hata iyo sura ukichunguza kwa makini pua haiko proportional na ukubwa wa sura!!! hasa iyo picha ya pili!!!
 
Back
Top Bottom