The flight fare was absolutely cheap and still yet carrying a half on board. Not sure if we will afford the BOMBABIER jet coming there just around da corner.
ulipotelea wapi mkuu? Nilikuwa najiuliza mchiz kazama chaka kwa muda minjingu kuchoma mkaaHiii ni HATARI Sana.
Wapate hizo hela za redundancy waje wawekeze kwenye vibiashara mtaani japo kisaikolojia itawaathiri mana hawajazoea,kuna kampuni nyingine zinawapunguza wafanyakazi kimyakimya mana mambo si mazuri
mmmh laki nne mkuu!Nauli za Fastjet ni Cheap? nani kasema? Nimemkatia Wife DAR-MBEYA-DAR miezi miwili kabla 457,000/=