MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Oct 29, 2012 #1 Yaani ingekuwa bongo hapa tayari saa nyingi washakikata hicho kinanii chake
Columbus JF-Expert Member Joined Nov 5, 2010 Posts 2,002 Reaction score 652 Oct 29, 2012 #2 Kama huyu jamaa yuko hai bado hiyo nchi naipa TANO!
ndenga JF-Expert Member Joined Dec 20, 2010 Posts 1,898 Reaction score 1,585 Oct 29, 2012 #3 Demokrasia ikizidi sana nayo ni matatizo
Facilitator JF-Expert Member Joined Oct 30, 2010 Posts 2,279 Reaction score 1,772 Oct 29, 2012 #4 Angekuwa na haja kubwa ndo ingekuwa poa.
Mwanahisa JF-Expert Member Joined Jun 29, 2012 Posts 1,382 Reaction score 518 Oct 29, 2012 #5 Wapi mjomba Sele, huyu angechezea virungu mkojo kwisha!
Dodoma one JF-Expert Member Joined Apr 23, 2012 Posts 326 Reaction score 29 Nov 5, 2012 #6 Mwemwemweeeeeeeeeeeeeeeeee watakuua mbona.
Buswelu JF-Expert Member Joined Aug 16, 2007 Posts 1,998 Reaction score 359 Nov 6, 2012 #7 Kitu Kizito Chenye Ncha Kali Ingekuwa halali yake...Wala asingejua kimetokea upande gani..
S sawabho JF-Expert Member Joined Feb 25, 2011 Posts 5,289 Reaction score 3,127 Nov 6, 2012 #8 Buswelu said: Kitu Kizito Chenye Ncha Kali Ingekuwa halali yake...Wala asingejua kimetokea upande gani.. Click to expand... Hivi ni kwa nini huwa hawasemi vitu (silaha) kwa majina yake halisi ? Risasi, rungu, panga, kisu, nondo, bomu, kofi, ngumi, kichwa !!!!!
Buswelu said: Kitu Kizito Chenye Ncha Kali Ingekuwa halali yake...Wala asingejua kimetokea upande gani.. Click to expand... Hivi ni kwa nini huwa hawasemi vitu (silaha) kwa majina yake halisi ? Risasi, rungu, panga, kisu, nondo, bomu, kofi, ngumi, kichwa !!!!!